Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 32ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-i5_12l-4-m32-12_7-m-U-HA
₹43,200
₹51,800
/ $450
வேலை எதுவானாலும், வேகமாகவும் சுலபமாகவும் முடியும்!
规格参数
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.13கிலோ, 8.13கிலோ |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
நீங்கள் ஒரு தொழிற்சாலை மேலாளரா? அல்லது ஒரு சிறு தொழில் துவக்கியிருக்கிறீர்களா? Thinvent Uno All-in-One PC உங்களுக்காகவே!
நேரத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள், இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள்
- கம்பிகள் குழப்பம் இல்லாமல், எல்லாம் ஒரே இடத்தில்! CPU, மானிட்டர், ஸ்பீக்கர்கள் அனைத்தும் ஒரே அழகான வடிவமைப்பில்.
- உங்கள் மேசையை அழகாகவும், ஏற்பாடாகவும் வைத்துக்கொள்ளுங்கள்.
- உயரத்தை சரிசெய்யக்கூடிய ஸ்டாண்டு உங்கள் வசதிக்கு ஏற்ப அமைக்கலாம்.
சக்திவாய்ந்த வேலைத் திறன்
- ஒரே நேரத்தில் பல காரியங்களை மென்மையாக செய்யும் சக்தி.
- மெதுவாக ஏற்படும் தொந்தரவுகள் இல்லை. உங்கள் முக்கியமான பயன்பாடுகள் விரைவாக இயங்கும்.
- இணைய இணைப்பு எந்த சிக்கலும் இல்லாமல் இருக்கும். இரட்டை LAN போர்ட்டுகள்.
உறுதியான தேர்வு
- தொழில்துறை சூழலுக்கு ஏற்றவாறு உறுதியாக கட்டப்பட்டது.
- நீண்ட நேரம் நம்பிக்கையோடு பயன்படுத்தலாம்.
- Ubuntu Linux இலவசமான மற்றும் பாதுகாப்பான மென்பொருள்.
உங்கள் அலுவலகம், கட்டுப்பாட்டு அறை, அல்லது விற்பனைக் கணக்கு மையம் எதுவாக இருந்தாலும், Thinvent Uno நம்பிக்கையான உங்கள் கணினி துணைவன். இன்றே உங்கள் வேலையை எளிதாக்குங்கள்!