Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 32ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 10A Adapter, வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno22-i5_13-4-m32-12_10-X-11V-F
15 دن میں تیار: 1 units
₹50,000
₹60,000
/ $520
உங்கள் பணி, உங்கள் கம்ப்யூட்டரால் தடுக்கப்படக்கூடாது!
تفصیلات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 10 Amps |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.02கி.கி, 8.02கி.கி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
வேகமாகவும், மென்மையாகவும் செயல்படும் அனுபவம்
இந்த அனைத்தும்-ஒன்றாக உள்ள கம்ப்யூட்டர், உங்கள் அன்றாட பணிகளை மின்னலேற்போல முடிக்க உதவும். பல பயன்பாடுகளை ஒரே நேரத்தில் இயக்கினாலும், அது சரளமாக செயல்படும்.
செயல்திறனுக்கான சரியான துணை
- கல்வி மற்றும் ஆராய்ச்சி: மாணவர்களுக்கும், ஆராய்ச்சியாளர்களுக்கும் போதுமான வலிமை.
- அலுவலக பணிகள்: டாக்குமெண்ட்கள், ஸ்ப்ரெட்ஷீட்கள், பிரசன்டேஷன்கள் – எல்லாமே மிதக்கும்.
- வீட்டு மையம்: குடும்பத்தின் புகைப்படங்கள், வீடியோக்கள், இசை ஆகியவற்றை சேமிக்கவும் அனுபவிக்கவும் ஏற்றது.
- பாதுகாப்பான சூழல்: நிலையான நம்பகமான செயலி, முக்கியமான பணிகளுக்கு சரியான தேர்வு.
எளிமையான வாழ்க்கை முறை
குழப்பமான கம்ப்யூட்டர் கம்பிகளிடமிருந்து விடுதலை! ஒரே ஒரு மின் கம்பி மட்டுமே. மிகவும் சேமிக்கும் இடத்தைப் பிடிக்கும் இந்த ஸ்லிம் டிசைன், உங்கள் மேசையை அழகாகவும் பயனுள்ளதாகவும் காண்பிக்கும்.
தொடங்குவதற்கு சரியான அனைத்தும்-ஒன்றாக
உங்களுக்கு வேண்டிய அத்தனை அடிப்படை வசதிகளும் ஒரே இடத்தில். பிரகாசமான திரை, தெளிவான ஒலி – நேரடியாகப் பெட்டியிலிருந்து எடுத்து இயக்குங்கள், உங்கள் பணி தொடங்கிவிடும்.
Thinvent® Uno – நம்பகமான செயல்திறன், எளிய வடிவமைப்பு.