Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 8GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, DOS, ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ്
Артикул: Uno22-i5_13-8-m256-12_7-X-DOS-HA
Будет готово через 15 дней: 1 units
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കും മികച്ച പങ്കാളി: Thinvent® Uno All in One PC
Explore other configurations: 4GB RAM16GB RAM128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDi7-1255U processorകോർ™ 5 120U പ്രോസസർUno 23.8" enclosureയൂനോ 21.5" i5-1335U 4ജിബി 256ജിബിയുനോ 21.5" i5-1335U 16GB 256GBയൂനോ 21.5" i5-1335U 8ജിബി 128ജിബിയൂനോ 21.5" i5-1335U 8ജിബി 512ജിബിയൂനോ 21.5" i7-1255U 8GB 256GBയൂനോ 21.5" കോർ™ 5 120U 8ജിബി 256ജിബിയൂനോ 23.8" i5-1335U 8ജിബി 256ജിബി
Характеристики
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 8.02 കിലോഗ്രാം, 8.02 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
നിങ്ങളുടെ സ്വപ്ന പ്രോജക്റ്റുകൾക്ക് ശക്തിയും സൗകര്യവും ഒരുമിച്ച് തരുന്ന ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ വേണോ?
എല്ലാം ഒന്നിനുള്ളിൽ, എല്ലാവർക്കുമായി
ഒരു ക്ലീൻ, വയർലെസ് ലുക്ക്
മുഴുവൻ സിസ്റ്റവും സുന്ദരമായ ഒരു സ്ക്രീനിൽ ഒതുങ്ങിയിരിക്കുന്നു. കമ്പ്യൂട്ടർ ടവർ ഇല്ല, കൂട്ടം കേബിളുകളും ഇല്ല. നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക് എപ്പോഴും ക്ലീനും ഓർഗനൈസ്ഡും ആയിരിക്കും.
നിങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ഉയരം
സ്ക്രീൻ നിങ്ങളുടെ കണ്ണിന് എത്ര ഉയരത്തിൽ സുഖകരമോ, അത് പോലെ ക്രമീകരിക്കാം. നീണ്ട് ജോലി ചെയ്താലും ശരീരത്തിന് ക്ഷീണം തോന്നില്ല.
മികച്ച പ്രകാശനം, മികച്ച അനുഭവം
വീഡിയോകൾ കാണുകയോ, പ്രസന്റേഷൻ എടുക്കുകയോ ചെയ്യുമ്പോൾ വ്യക്തവും ശുദ്ധവുമായ ഇമേജുകൾ മാത്രം. കാഴ്ചയിലെ എല്ലാ കോണിൽ നിന്നും കൃത്യമായി കാണാം.
പോപ്പ്-അപ്പ് കാമറ
പ്രൈവസി വേണ്ടപ്പോൾ കാമറ മറയ്ക്കാം. വീഡിയോ കോളുകൾക്കും ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾക്കും എളുപ്പത്തിൽ തയ്യാറാകാം.
ശക്തമായ പ്രകടനം
വേഗത്തിലുള്ള ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ. ഒന്നിലധികം ടാബുകൾ തുറന്ന് വെബ് സർഫിംഗ് ചെയ്യുക, ഓഫിസ് ജോലികൾ, ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, എന്ത് ജോലിയായാലും സ്മൂത്തായി പ്രവർത്തിക്കും.