Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, ఉబుంటు లినక్స్, ఎత్తు సర్దుబాటు స్టాండ్
SKU: Uno22-i5_14-16-m256-12_5-m-U-HA
ఆధునిక జీవితానికి ఆల్-ఇన్-వన్ సొల్యూషన్: Thinvent® Uno.
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi5-1335U processorUno 23.8" enclosureయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 8GB 256GBయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 32GB 256GBయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 16GB 128GBయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 16GB 512GBఉనో 21.5" i5-1335U 16GB 256GBయూనో 23.8" కోర్™ 5 120U 16GB 256GB
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | ఎత్తు సర్దుబాటు చేయదగిన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 7.64kg, 7.64kg |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
ఇక మీ డెస్క్పై వేరే వేరే పరికరాలు, గజిబిజి వైర్లు లేవు. ఇదొక్కటే సరిపోతుంది మీ అన్ని కంప్యూటింగ్ అవసరాలకు.
ఇది మీకు ఇస్తుంది
వేగం మరియు సరళత
పనులు ఎంత భారంగా ఉన్నా, సజావుగా మరియు వేగంగా నిర్వహించండి. మల్టీ-టాస్కింగ్ చేయడం, ఇంటర్నెట్ సర్ఫింగ్, డాక్యుమెంట్లు తయారుచేయడం - అన్నీ మెత్తగా జరుగుతాయి.
అనువైన మరియు ఆరోగ్యకరమైన డిజైన్
హైట్ అడ్జస్ట్ చేయగల స్ట్యాండ్తో, మీ కంఠం మరియు మెడపై ఒత్తిడి తగ్గించండి. సరిగ్గా మీ కంటి స్థాయికి స్క్రీన్ని సర్దుబాటు చేసుకోండి, సుఖంగా పని చేయండి.
ఖచ్చితంగా సురక్షితమైన ఆపరేటింగ్ సిస్టం
ఉబుంటు లైనక్స్తో, వైరస్ భయం లేకుండా సురక్షితంగా మరియు స్టేబుల్గా పని చేయండి. ఇది మీ డేటాను సురక్షితంగా ఉంచుతుంది.
అన్నింటినీ కలిపిన సౌలభ్యం
అంతర్నిర్మిత వై-ఫై, కెమెరా మరియు స్పీకర్లు ఉన్నాయి. మీరు ఆన్లైన్ మీటింగ్లు, ఫ్యామిలీ వీడియో కాల్స్, మీ పనితీరు - అన్నింటికీ ఇది సిద్ధంగా ఉంటుంది. స్పేస్ సేవింగ్ డిజైన్ ఇంటి లేదా ఆఫీస్ లుక్ని ఎప్పటికప్పుడు ఉంచుతుంది.
సరళమైన శక్తి
ఒకే ఒక పవర్ కేబుల్తో పని మొదలు