Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, OS இல்லாமல், நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno22-i5_14-16-m256-12_7-X-W_OS-F
₹56,400
₹67,700
/ $590
நிறுத்தாத வேகம், தடங்காத வேலை: Thinvent Uno!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi5-1335U processorUno 23.8" enclosureயூனோ 21.5" கோர்™ 5 120U 8GB 256GBயூனோ 21.5" கோர்™ 5 120U 32GB 256GBயூனோ 21.5" கோர்™ 5 120U 16GB 128GBயூனோ 21.5" கோர்™ 5 120U 16GB 512GBயூனோ 21.5" i5-1335U 16GB 256GBயூனோ 23.8" கோர்™ 5 120U 16GB 256GB
వివరణలు
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.73கி.கி, 7.73கி.கி |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
வணிகத்தின் இதயமாக மாறும் ஒரு கம்ப்யூட்டர்
வியாபாரத்தின் வேகத்துக்கு ஈடு கொடுக்கும் ஒரு சக்திவாய்ந்த கணினி தேவைதானே? Thinvent Uno All-in-One PC வந்துட்டுது! எல்லாமே ஒரே இடத்தில், எளிமையான அமைப்பு, ஆனால் செயல்திறன் மட்டும் ரொம்ப பிரமாண்டமானது.
ஏன் Thinvent Uno-வை தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- தொழில் துறை சூழல்களில் நீடித்து வேலை செய்ய வடிவமைக்கப்பட்டது.
- ஒற்றைக் கம்பியில் எல்லாம்: மானிட்டர், சிஸ்டம், ஸ்பீக்கர்கள் அனைத்தும் ஒரே அலகில்.
- இடம் சேமிக்கும் ஸ்லீக் டிசைன், உங்கள் கவுண்டர் அல்லது டெஸ்க் மீது நிறைய இடம் கிடைக்கும்.
- பாப்-அப் கேமரா, தேவை இருக்கும் போது மட்டும் வெளிவரும், பிரத்தியேகத்தன்மை மற்றும் பாதுகாப்பு.
- பல்வேறு இணைப்பு வாய்ப்புகள், பல சாதனங்களை ஒரே சமயத்தில் இணைக்கலாம்.
- நம்பகமான தரம், நீண்ட கால சேவைக்கு உத்தரவாதம்.
சரியானது யாருக்கு
- ரிடெயில் கடைகள் மற்றும் பில்லிங் கவுண்டர்கள்
- உற்பத்தித் துறை மற்றும் தொழிற்சாலை கண்ட்ரோல் ரூம்கள்
- ஹோட்டல் ரிசப்ஷன் மற்றும் கியோஸ்க்குகள்
- கல்வி நிறுவனங்கள் மற்றும் பயிற்சி மையங்கள்
- டிஜிட்டல் சைன் போர்டுகள் மற்றும் தகவல் காட்சியகங்கள்
உங்கள் அன்றாட செயல்பாடுகளை மென்மையாகவும், விரைவாகவும் நிர்வகிக்க உதவும் ஒரு நம்பகமான கூட்டாளி. எளிமையான அமைப்பு, குறைந்த பராமரிப்பு, அதிக உற்பத்தித்திறன். உங்கள் வணிகத்தை அடுத்த மட்டத்திற்கு எடுத்துச் செல்ல Thinvent Uno உடன் பயணிக்கவும்.