Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-i5_14-32-m512-12_5-X-DOS-HA
₹68,900
₹82,700
/ $720
வேகமும் வசதியும் ஒரே இடத்தில்! Thinvent Uno AIO PC.
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி1024GB SSDi5-1335U processorUno 23.8" enclosureயூனோ 21.5" கோர்™ 5 120U 16GB 512GBUno 21.5" Core™ 5 120U 64GB 512GBயுனோ 21.5" கோர்™ 5 120U 32GB 256GBUno 21.5" Core™ 5 120U 32GB 1TBயூனோ 21.5" i5-1335U 32GB 512GBUno 23.8" Core™ 5 120U 32GB 512GB
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.64kg, 7.64kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
உங்கள் தொழிலுக்கு ஏற்ற சக்திவாய்ந்த கணினி
வேலை செய்யும் விதம் முழுவதுமே மாற்றும் Thinvent Uno. எல்லாம் ஒரே இடத்தில் இருப்பதால் சிக்கல்கள் இல்லை, நிறைய இடமும் வீணாகாது.
ஏன் Thinvent Uno வாங்க வேண்டும்
வேகமான செயல்திறன்
- புதிய இன்டெல் கோர் ப்ராசஸர், எந்த வேலையையும் விரைவாக செய்து முடிக்கும்.
- ஒளிரும் தெளிவான திரை, நீண்ட நேரம் பார்த்தாலும் கண்ணுக்கு அலுப்பு தராது.
செயல்பாட்டு வசதிகள்
- உயரத்தை சரிசெய்ய முடியும் ஸ்டாண்ட், உங்களுக்கு வசதியான கோணத்தில் பார்க்கலாம்.
- பல USB போர்ட்கள், பிரிண்டர், பென்டிரைவ் அனைத்தையும் ஒரே சமயத்தில் இணைக்கலாம்.
- மறைந்திருக்கும் கேமரா, தேவையானபோது மட்டும் பயன்படுத்துங்கள்.
நம்பகமான தரம்
- தொழிற்சாலை சூழலுக்கு ஏற்ற வடிவமைப்பு, நீண்ட காலம் சிறப்பாக வேலை செய்யும்.
- சான்றிதழ்கள் உள்ளது, தரம் உறுதி.
கடை, அலுவலகம், தொழிற்சாலை, கல்வி நிலையங்கள் என எங்கு வேண்டுமானாலும் பொருந்தும். அடிப்படை கணினி வேலைகள் முதல் சிறப்பு பயன்பாடுகள் வரை எல்லாவற்றிற்கும் ஏற்றது.
எளிமையான அமைப்பு, பலம் நிறைந்த செயல்திறன். உங்கள் தொழில் முன்னேற்றத்திற்கான சரியான துணை.