Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, Intel® Core™ 5 120U പ്രോസസർ (10 കോർ, 5.0 GHz വരെ, 12 MB cache), 32GB DDR4 റാം, 512GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്, ഫിക്സ്ഡ് സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i5_14-32-m512-12_5-X-U-F
₹68,000
₹81,600
/ $710
എല്ലാം ഒന്നിൽ, അതിവേഗം: സ്മാർട്ട് കമ്പ്യൂട്ടിംഗിന്റെ പുതിയ നിർവ്വചനം.
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD1024GB SSDi5-1335U processorUno 23.8" enclosureയൂനോ 21.5" കോർ™ 5 120U 16ജിബി 512ജിബിയൂനോ 21.5" കോർ™ 5 120U 64ജിബി 512ജിബിയുനോ 21.5" കോർ™ 5 120U 32GB 256GBയൂനോ 21.5" കോർ™ 5 120U 32ജിബി 1ടിബിയൂനോ 21.5" i5-1335U 32ജിബി 512ജിബിയൂനോ 23.8" കോർ™ 5 120U 32ജിബി 512ജിബി
Specifiche Tecniche
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിനാലാം |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 120യു |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 5 ഗിഗാഹെർട്സ് |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 512 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 2 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.0 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | സ്ഥിരമായ |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 7.64kg, 7.64kg |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക് ക്ലട്ടർ ഫ്രീ ആകുന്ന സമയം
ഒരു കേബിൾ മാത്രം, കമ്പ്യൂട്ടറും മോണിറ്ററും ഒന്നിച്ച്. സ്ഥലം ലാഭിക്കൂ, ക്ഷണികമായ സൗന്ദര്യവും ക്രമവും നേടൂ.
ഓഫീസ്, വീട്, ക്ലാസ് റൂം - എല്ലായിടത്തും അനുയോജ്യം
ഇത് നിങ്ങളുടെ പ്രാഥമിക പിസി ആയാലും ഒരു പ്രത്യേക ജോലിക്കുള്ള ഡെവൈസായാലും, സുഗമമായ പ്രവർത്തനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ദൈനംദിന ടാസ്ക്കുകൾക്ക് മതിയായ ശക്തി.
സുരക്ഷിതവും സ്ഥിരതയുള്ളതുമായ പ്ലാറ്റ്ഫോം
അടിസ്ഥാന കമ്പ്യൂട്ടിംഗിനായുള്ള ലഘു, വിശ്വസനീയവും സുരക്ഷിതവുമായ ഒരു ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം ഉണ്ട്. വൈറസ് ഭീതി കുറവ്, സ്ഥിരത കൂടുതൽ.
സഹായകരമായ സവിശേഷതകൾ
- ക്ലിയർ ആയ ഫുൾ എച്ച്ഡി ഡിസ്പ്ലേ ഉപയോഗ അനുഭവം മികച്ചതാക്കുന്നു.
- എളുപ്പത്തിൽ എത്തിക്കാവുന്ന സൈഡ് യുഎസ്ബി പോർട്ടുകൾ.
- ശബ്ദവും വീഡിയോ കോൾസും എളുപ്പമാക്കുന്ന ഇൻബിൽറ്റ് കാമറ, മൈക്രോഫോൺ.
ഇതാണ് നിങ്ങളുടെ വിശ്വസനീയമായ കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് പങ്കാളി, എല്ലാം ഒരു ശുദ്ധവും ഫാസ്റ്റുമായ പാക്കേജിൽ.