Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 10A Adapter, இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-i5_14-64-m128-12_10-m-Thinux-HA
₹84,000
₹1,00,800
/ $870
எல்லாவற்றையும் ஒரே இடத்தில், எளிமையாக, வேகமாக!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 10 Amps |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.73கி.கி, 7.73கி.கி |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
வாழ்க்கை முழுவதும் உங்கள் துணை
வீட்டில் பள்ளி படிப்பு முதல் அலுவலக வேலை வரை, இந்த கணினி உங்கள் அனைத்து தேவைகளுக்கும் ஏற்ற சிறந்த துணையாக இருக்கும். குழப்பமான கம்பிகள் இல்லாமல், அழகான டிசைனில் அனைத்தும் ஒரே பெட்டியில்!
நீங்கள் பெறும் சிறப்புகள்
- வேகமான மற்றும் மென்மையான அனுபவம், எந்த பணியையும் சுலபமாக செய்ய.
- இடம் சிக்கனம், சுத்தமான மேசை மற்றும் குழப்பமில்லா வேலை சூழல்.
- உயரத்தை தனிப்பட்ட வசதிக்கேற்ப சரிசெய்யலாம், நீங்கள் விரும்பும் பார்வைக்கேற்ப.
- பாதுகாப்பான மற்றும் நம்பகமான இயக்க முறைமை, வைரஸ் பயம் இல்லாமல் பயன்படுத்தலாம்.
- தொலை இடத்திலிருந்தும் இணைக்க முடியும், உங்கள் கணினியை எங்கிருந்தும் கட்டுப்படுத்தலாம்.
யாருக்கு ஏற்றது
- வீட்டில் படிக்கும் மாணவர்கள் மற்றும் தொலைதூர படிப்பு மாணவர்கள்.
- வீட்டில் இருந்து வேலை செய்யும் நிபுணர்கள் மற்றும் தொழில்முனைவோர்.
- இணையத்தில் உலாவல், படங்கள் பார்க்க, இசை கேட்க விரும்பும் அனைவரும்.
- எளிமையான, குறைந்த பராமரிப்பு தேவைப்படும் கணினியை தேடும் அனைவரும்.
உங்கள் அன்றாட டிஜிட்டல் தேவைகளுக்கு ஒரு நம்பகமான, சுத்தமான மற்றும் சக்திவாய்ந்த தீர்வு இதோ!