Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, ఉబుంటు లినక్స్, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-i5_14-64-m256-12_5-X-U-F
అందమైన స్పేస్ సేవర్, అద్భుతమైన పనితీరు: ఇదే Thinvent® Uno All-in-One PC!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi5-1335U processorUno 23.8" enclosureయూనో 21.5" కోర్™ 5 120యు 16జీబీ 256జీబీయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 32GB 256GBUno 21.5" Core™ 5 120U 64GB 128GBUno 21.5" Core™ 5 120U 64GB 512GBUno 21.5" i5-1335U 64GB 256GBUno 23.8" Core™ 5 120U 64GB 256GB
Especificaciones
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 7.64kg, 7.64kg |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
నా అందమైన డెస్క్టాప్ ఎలా ఉండాలని ఎప్పుడైనా అనుకున్నారా? ఇప్పుడు సాధ్యమే!
ఇది చూడ్డానికి ఎంతో స్లీక్గా, మినిమల్గా ఉంటుంది. ఎక్కువ స్థలం ఆక్రమించే CPU కేసులు, వైర్ల గజిబిజి ఇక మీ డెస్క్ కింద లేవు. ఒక్క స్టాండ్తో, ఒక్క పవర్ కేబుల్తో సిద్ధం! మీ ఇంటి లైబ్రరీ టేబుల్ పైనా, ఆఫీస్ డెస్క్ పైనా పెర్ఫెక్ట్గా సూట్ అవుతుంది.
ఇప్పుడు చేసే పనులు చేయండి, స్మూత్గా
- ఇంటర్నెట్ బ్రౌజింగ్, ఈమెయిల్స్, డాక్యుమెంట్స్ తయారీ వంటి రోజువారీ పనులు ఇబ్బంది లేకుండా.
- పిల్లల హోంవర్క్కు లేదా ఆన్లైన్ క్లాసెస్కు ఖచ్చితమైన సహాయకుడు.
- కొన్ని బిజినెస్ అప్లికేషన్లు, ప్రాజెక్ట్ వర్క్ తేలికగా.
- ఫుల్హెచ్డీ స్క్రీన్ మీద సినిమాలు, వీడియోలు ఆనందించండి.
ఇది సరళమైన, సురక్షితమైన ఉబుంటు లైనక్స్ ఓఎస్తో వస్తుంది. వైరస్ భయం లేదు, అనవసరమైన సాఫ్ట్వేర్ బ్లోట్వేర్ లేదు. పవర్ ఆన్ చేస్తేనే పనికి రావడం మొదలుపెట్టేస్తుంది.
మీకు ఒక నమ్మకమైన, అందమైన, అన్ని-ఒకటిగా ఉండే కంప్యూటర్ కావాలనుకుంటే, ఇదే సరైన ఎంపిక. సంక్లిష్టత లేకుండా, ఖర్చు చేయకుండా