Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ 5 120U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 5.0 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 64GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ, ਹਾਈਟ ਅਡਜੱਸਟੇਬਲ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno22-i5_14-64-m256-12_7-X-U-HA
₹84,200
₹1,01,000
/ $880
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਇਕੋ ਜਗ੍ਹਾ: Thinvent® Uno All-in-One PC!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi5-1335U processorUno 23.8" enclosureUno 21.5" Core™ 5 120U 16GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" ਕੋਰ™ 5 120U 32GB 256GBUno 21.5" Core™ 5 120U 64GB 128GBUno 21.5" Core™ 5 120U 64GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" i5-1335U 64GB 256GBUno 23.8" Core™ 5 120U 64GB 256GB
规格参数
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 14ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 120U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | <b>Intel®</b> 5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 2 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ 3.0 | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਉਚਾਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 7.73 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 7.73 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ 24.04 LTS |
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡਾ ਨਵਾਂ ਵਰਕਸਪੇਸ ਹੈ
ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ
- ਜਿਸ ਨੂੰ ਘਰ 'ਤੇ ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰਾ, ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਕੰਪਿਊਟਰ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
- ਜੋ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਉਲਝਣਾਂ ਦੇ ਬੇਸਿਕ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ।
- ਜਿਸਨੂੰ ਵੱਡੀ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਕਰਨੀ ਹੈ ਜਾਂ ਸਧਾਰਨ ਮਨੋਰੰਜਨ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।
- ਜੋ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪੂਰਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਿਸਟਮ ਸੈੱਟ ਅਪ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ।
ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ Thinvent® Uno?
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਆਸਾਨ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ! ਇਕੋ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁਝ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੇਬਲਾਂ ਦੀ ਉਲਝਣ ਖਤਮ। ਇਹ ਤੇਜ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਨ-ਬ-ਦਿਨ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਬਿਲਕੁਲ ਮੁਕੰਮਲ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਰਜੀ ਨਾਲ ਸਕਰੀਨ ਦੀ ਉਚਾਈ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਗਰਦਨ 'ਤੇ ਜੋਰ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦਾ। ਇਹ ਇਕਦਮ ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕ 'ਤੇ ਚਲਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਇਹ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਵੀ ਹੈ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਝਦਾਰੀ ਭਰੀ ਪਸੰਦ ਹੈ, ਜੋ ਸਿੱਧਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਵਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਬਚਾਓ, ਥਾਂ ਬਚਾਓ, ਅਤੇ ਇਕ ਸਹਿਜ ਅਨੁਭਵ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ।