Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ 5 120U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 5.0 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 8GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, DOS, ਹਾਈਟ ਅਡਜੱਸਟੇਬਲ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno22-i5_14-8-m512-12_5-m-DOS-HA
₹56,900
₹68,300
/ $600
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਤੇ ਸੁੰਦਰਤਾ ਨਾਲ!
Spezifikationen
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 14ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 120U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | <b>Intel®</b> 5 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 2 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ 3.0 | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਉਚਾਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 7.64kg, 7.64kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ਇਹ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਿਰਫ਼ ਮਸ਼ੀਨ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਜਾਂ ਦਫ਼ਤਰ ਦਾ ਸਮਾਰਟ ਸਾਥੀ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੀ ਡਿਜਿਟਲ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਲੀਕ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰੂਪ ਦੇਂਦਾ ਹੈ।
ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ
- ਘਰ ਵਿੱਚ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਔਨਲਾਈਨ ਪੜ੍ਹਾਈ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਨੋਰੰਜਨ ਲਈ ਪੂਰਾ ਪੈਕੇਜ।
- ਛੋਟੇ ਦਫ਼ਤਰ ਜਾਂ ਹੋਮ ਆਫਿਸ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਚ ਪੂਰਾ ਪਾਵਰਹਾਊਸ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਚੁਪਚਾਪ ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ।
- ਸਟੂਡੈਂਟਸ ਲਈ ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਾਥੀ, ਜੋ ਉਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਇਸ ਵਿੱਚ ਖਾਸ ਕੀ ਹੈ
ਸਭ ਕੁਝ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ
ਮਾਨੋ ਕਿ ਸਾਰੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਇੱਕ ਸਲੀਕ ਸਕਰੀਨ ਵਿੱਚ ਛੁਪੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਕੋਈ ਕੰਪਲੀਕੇਟਡ ਤਾਰਾਂ, ਨਾ ਭੰਗਾਰ। ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰਾ ਲੁੱਕ, ਚੁੱਪ ਚੁਪਾਤਾ ਕੰਮ।
ਤੁਹਾਡੀ ਸੁਵਿਧਾ ਅਨੁਸਾਰ
ਇਸਦਾ ਸਟੈਂਡ ਉੱਚਾਈ ਅਨੁਸਾਰ ਬਦਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਬੈਠ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕੋ। ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਬੈਠੇ ਹੋ ਜਾਂ ਖੜੇ, ਸਕਰੀਨ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਿਆਰ।
ਹਰ ਕੰਮ ਲਈ ਤਿਆਰ
ਭਾਵੇਂ ਇੰਟਰਨੈੱਟ 'ਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖਣੀਆਂ ਹੋਣ, ਔਨਲਾਈਨ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਕਰਨੀਆਂ ਹੋਣ, ਡੌਕੂਮੈਂਟਸ ਬਣਾਉਣੇ ਹੋਣ ਜਾਂ ਹਲਕੇ