Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 10A Adapter, வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno22-i7_12l-16-m1024-12_10-X-11V-F
₹74,200
₹89,000
/ $770
உங்கள் தொழிலை இயக்கும் மூளை: Thinvent Uno!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1315U processori5-1335U processorUno 23.8" enclosureயூனோ 21.5" i7-1255U 8ஜிபி 1டிபியூனோ 21.5" i7-1255U 32ஜிபி 1டிபியூனோ 21.5" i7-1255U 16ஜிபி 256ஜிபியூனோ 21.5" i7-1255U 16ஜிபி 512ஜிபியூனோ 21.5" i3-1315U 16ஜிபி 1டிபியூனோ 21.5" i5-1335U 16ஜிபி 1டிபியூனோ 23.8" i7-1255U 16ஜிபி 1டிபி
Spezifikationen
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 10 Amps |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.13கிலோ, 8.13கிலோ |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
இந்தியாவின் தென்னிந்திய திரையரங்குகள் மற்றும் கணக்கியல் நிறுவனங்களுக்கு சிறந்ததை வழங்கும் ஒரு பேக்கேஜ்!
இது ஒரு கம்ப்யூட்டர் மட்டுமல்ல, உங்கள் வணிகத்தின் மையமாக செயல்படும் ஒரு புத்திசாலி கூட்டாளி. கடினமான கணக்கீடுகள், சிக்கலான தரவு மேலாண்மை, அல்லது அதிகப்படியான பயன்பாட்டாளர் கோரிக்கைகள் எதுவாக இருந்தாலும், இது எளிதாக கையாளும்.
நீங்கள் பெறும் நன்மைகள்
- பிளவுபடாத வேகம்: பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் செய்தாலும், கம்ப்யூட்டர் மந்தமடையாது. உங்கள் வேலை தொடர்ந்து நகரும்.
- வலுவான இணைப்பு: இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் மூலம் நெட்வொர்க் இணைப்பு எப்போதும் நிலையானது மற்றும் விரைவானது. இணைய இணைப்பு இல்லாத சூழ்நிலைகளிலும் நீங்கள் தொடர்ந்து வேலை செய்யலாம்.
- இடத்தை மிச்சப்படுத்தும் வடிவமைப்பு: அனைத்தும் ஒரே அலகில்! குழப்பமான கம்ப்யூட்டர் கம்பிகளும் தனி CPU பெட்டிகளும் இல்லை. உங்கள் மேசை அழகாகவும் செயல்பாட்டு மிக்கதாகவும் இருக்கும்.
- கடினமான சூழலுக்கு ஏற்றது: தொழிற்சாலைகள், கடைகள், விற்பனை மையங்கள் போன்ற இடங்களில் நீண்ட நேரம் நம்பகத்தன்மையுடன் செயல்படும்.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- திரையரங்கு டிக்கெட் கவுண்டர்கள் மற்றும் கான்செஷன் ஸ்டால்கள்
- கணக்கியல் நிறுவனங்கள் மற்றும் வங்கி கிளைகள்
- தொழிற்சாலை உற்பத்தி கட்டுப்பாடு மற்றும் இன்வெண்டரி மேலாண்மை
- கல்வி நிறுவனங்கள் மற்றும் கணினி பயிற்சி மையங்கள்
- சில்லறை விற்பனை கடைகள் மற்றும் பில்லிங் கவுண்டர்கள்
உங்கள் வணிகத்திற்கு நம்பகமான தொழில்நுட்ப கூட்டாளி தேவையா? Thinvent Uno உங்களுக்காகவே!