Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i7-1255U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (10 ਕੋਰ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 10A Adapter, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Windows 11 IoT Value, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno22-i7_12l-16-m1024-12_10-X-11V-F
₹74,200
₹89,000
/ $770
ਕੰਮ ਨਾਲ ਭਰੇ ਦਿਨਾਂ ਲਈ, ਇੱਕ ਸਹਿਯੋਗੀ: ਥਿਨਵੈਂਟ ਯੂਨੋ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi3-1315U processori5-1335U processorUno 23.8" enclosureਯੂਨੋ 21.5" i7-1255U 8GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i7-1255U 32GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i7-1255U 16GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i7-1255U 16GB 512GBUno 21.5" i3-1315U 16GB 1TBਯੂਨੋ 21.5" i5-1335U 16GB 1TBਯੂਨੋ 23.8" i7-1255U 16GB 1TB
Especificaciones
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i7 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1255U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.7 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 16 GB |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 10 Amps |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.13ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.13ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | ਮਾਈਕ੍ਰੋਸਾੱਫਟ ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਆਈਓਟੀ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਐਲਟੀਐਸਸੀ 2024 ਵੈਲਯੂ |
ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ, ਵਰਕਸ਼ਾਪ, ਜਾਂ ਦੁਕਾਨ ਦਾ ਦਿਮਾਗ਼
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਾਥੀ ਹੈ। ਇੱਕੋ ਜਗ੍ਹਾ ਸਭ ਕੁਝ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਉਲਝਣ ਦੇ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਉਂ ਸਹੀ ਹੈ
- ਸਭ ਤੋਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਕੰਮ ਵੀ ਇਹ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਸੰਭਾਲ ਲੈਂਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਕਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ।
- ਦੋ ਈਥਰਨੈੱਟ ਪੋਰਟਾਂ ਨਾਲ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕਨੈਕਸ਼ਨ ਪੱਕਾ ਅਤੇ ਤੇਜ਼, ਵਾਈ-ਫਾਈ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਨਹੀਂ।
- ਇਹ ਠੋਸ ਅਤੇ ਟਿਕਾਊ ਹੈ, ਦਿਨ-ਰਾਤ ਦੀ ਭਾਰੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਟਿਕਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਆਈਓਟੀ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਸਥਿਰਤਾ ਪੱਕੀ, ਬਾਰ-ਬਾਰ ਅੱਪਡੇਟ ਦੀ ਝੰਜਟ ਨਹੀਂ।
- ਸਭ ਕੁਝ ਇੱਕ ਸਕ੍ਰੀਨ ਵਿੱਚ, ਤਾਰਾਂ ਦਾ ਝੰਜਟ ਖਤਮ, ਡੈਸਕ ਸਾਫ਼ ਅਤੇ ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ।
ਥਿਨਵੈਂਟ ਯੂਨੋ ਨੂੰ ਚੁਣੋ
ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਰੁਕਣਾ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ। ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਟਿਕ ਕੇ ਚੱਲੇ, ਹਰ ਸ਼ਿਫਟ ਵਿੱਚ।