Thinvent® ಯುನೋ 21.5" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 10A Adapter, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, Windows 11 IoT ವ್ಯಾಲ್ಯೂ, ಫಿಕ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno22-i7_12l-16-m1024-12_10-X-11V-F
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ, ಸರಳವಾದ ಪರಿಹಾರ: ಥಿನ್ವೆಂಟ್ ಯುನೊ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi3-1315U processori5-1335U processorUno 23.8" enclosureಯುನೊ 21.5" i7-1255U 8GB 1TBUno 21.5" i7-1255U 32GB 1TBಉನೋ 21.5" i7-1255U 16GB 256GBಉನೋ 21.5" i7-1255U 16GB 512GBಯುನೊ 21.5" i3-1315U 16GB 1TBಯುನೋ 21.5" i5-1335U 16GB 1TBಯುನೋ 23.8" i7-1255U 16GB 1TB
Spécifications
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 21.5 ಇಂಚು |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 10 Amps |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಸ್ಥಿರ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 490ಮಿಮೀ × 378ಮಿಮೀ × 55ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 8.13ಕೆಜಿ, 8.13ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಎಂಟರ್ಪ್ರೈಸ್ ಎಲ್ಟಿಎಸ್ಸಿ 2024 ವ್ಯಾಲ್ಯೂ |
ಕಾರ್ಖಾನೆ, ಆಫೀಸ್, ಅಥವಾ ಶೋರೂಮ್ ಎಲ್ಲಾದರೂ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಒಂದೇ ಸ್ಕ್ರೀನ್ನಲ್ಲಿ
ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ: ಕಂಪ್ಯೂಟರ್, ಮಾನಿಟರ್, ಸ್ಪೀಕರ್ಸ್ – ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಡಿಜೈನ್ನಲ್ಲಿ. ಗೊಂದಲ ಕಡಿಮೆ, ಸ್ಥಳ ಉಳಿತಾಯ ಹೆಚ್ಚು.
ಬ್ಲೇಜಿಂಗ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಪರ್ಫಾರ್ಮೆನ್ಸ್: ಹೊಸ ಜನರೇಶನ್ ಇಂಟೆಲ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿ ಕೆಲಸವನ್ನೂ ವೇಗವಾಗಿ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧ. ಲಾಗ್ ಇನ್ ಮಾಡುವಾಗಲೂ, ದೊಡ್ಡ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ಓಪನ್ ಮಾಡುವಾಗಲೂ ಸೀನ್ ವೇಗ.
ದಿನವಿಡೀ ನಿಷ್ಕಂಟಕ ಕೆಲಸ: ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟ 21.5" ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ, ಎರಡು ಲ್ಯಾನ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಮಜಬೂತ್ ಬಿಲ್ಡ್ ಕ್ವಾಲಿಟಿ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಸುಲಭ ಸ್ಥಾಪನೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ: ಕೇವಲ ಒಂದು ಪವರ್ ಕೇಬಲ್ ಸಾಕು! ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಐಒಟಿ ಜೊತೆಗೆ, ಭದ್ರತೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಿರತೆ ಖಾತ್ರಿ.
ಯಾವುದೇ ಸನ್ನಿವೇಶಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ
- ಕಾರ್ಖಾನೆಯ ಫ್ಲೋರ್ ಮೇಲೆ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಮಾನಿಟರಿಂಗ್.
- ರಿಟೇಲ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಆಫ್ ಸೇಲ್ಗಾಗಿ ಬಿಲ್ಲಿಂಗ್ ಕೌಂಟರ್.
- ಆಫೀಸ್ ರಿಸೆಪ್ಷನ್ನಲ್ಲಿ ದಿನನಿತ್ಯದ ಕಾರ್ಯಗಳು.
- ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಲ್ಯಾಬ್ಗಳಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ತರಬೇತಿ.
ಕ್ಲಟ್ಟರ್-ಫ್ರೀ, ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ – ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಭಾಗೀದಾರ.