Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i7-1255U പ്രോസസർ (10 കോർ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR4 റാം, 1TB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്, ഫിക്സ്ഡ് സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i7_12l-16-m1024-12_5-m-Thinux-F
₹67,800
₹81,400
/ $710
നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സ് ഇനി സൂപ്പർ സ്പീഡിൽ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256GB SSD512GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorUno 23.8" enclosureയൂനോ 21.5" i7-1255U 8GB 1TBയൂണോ 21.5" i7-1255U 32GB 1TBയുനോ 21.5" i7-1255U 16GB 256GBയൂണോ 21.5" ഐ7-1255യു 16ജിബി 512ജിബിയൂനോ 21.5" i3-1315U 16GB 1TBയൂണോ 21.5" i5-1335U 16GB 1TBയൂണോ 23.8" ഐ7-1255യു 16ജിബി 1ടിബി
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i7 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1255U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.7 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 16 GB |
| SSD സംഭരണം | 1024 GB |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | സ്ഥിരമായ |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 8.03കിലോഗ്രാം, 8.03കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ഇത് ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ മാത്രമല്ല, നിങ്ങളുടെ കച്ചവടത്തിൻ്റെ വളർച്ചയ്ക്കുള്ള താക്കോലാണ്. എല്ലാ ജോലികളും ഒരുമിച്ച് വേഗത്തിൽ തീർക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കും.
എളുപ്പത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാം, കാഴ്ചക്ക് കുളിർമ നൽകുന്ന വലിയ സ്ക്രീൻ.
നിങ്ങളുടെ കടയിലോ, വർക്ക്ഷോപ്പിലോ, ഓഫീസിലോ എവിടെയും ഇത് കൊണ്ടു വെക്കാം. കുറഞ്ഞ സ്ഥലം മതി.
ഇതിൻ്റെ പ്രത്യേകതകൾ
- സങ്കീർണ്ണമായ ജോലികൾ പോലും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാം.
- പ്രധാനപ്പെട്ട വിവരങ്ങൾ ഒരു നോട്ടത്തിൽ തന്നെ കാണാം.
- കാഴ്ചക്ക് വളരെ തെളിച്ചമുള്ള ഡിസ്പ്ലേ.
- നിങ്ങളെയും നിങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളെയും സന്തോഷിപ്പിക്കുന്ന രൂപഭംഗി.
നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സ് വളർത്താൻ ഇതാ ഒരു മികച്ച കൂട്ടാളി!
ഇന്ന് തന്നെ സ്വന്തമാക്കൂ!