Thinvent® Uno 21.5" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, DOS, હાઇટ એડજસ્ટેબલ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno22-i7_12l-8-m32-12_5-X-DOS-HA
₹51,600
₹61,900
/ $540
એક જ સ્થળે, એકસાથે અનેક કામ પૂરાં!
விவரக்குறிப்புகள்
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 32 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 21.5 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | ઊંચાઈ સમાયોજ્ય |
| પરિમાણો | 490mm × 378mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૦૩ કિલોગ્રામ, ૮.૦૩ કિલોગ્રામ |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
આ ઔદ્યોગિક ક્ષમતાવાળો Thinvent® Uno All in One PC તમારા બિઝનેસને આપશે ઝડપ અને વિશ્વસનીયતા.
કામનું ક્ષેત્ર
- ફેક્ટરી ફ્લોર પર પ્રોડક્શન લાઈન મોનિટરીંગ માટે સંપૂર્ણ સોલ્યુશન.
- વેરહાઉસમાં ઇન્વેન્ટરી મેનેજમેન્ટ અને ઓર્ડર પ્રોસેસીંગ માટે આદર્શ.
- લેબોરેટરીમાં ડેટા કલેક્શન અને એનાલિસીસ માટે સ્થિર પરફોર્મન્સ.
- કંટ્રોલ રૂમમાં 24/7 સર્વિસ મોનિટરીંગ સિસ્ટમ તરીકે.
શા માટે ખરીદવું?
આ પીસી બનાવવામાં આવ્યો છે ભારે ઔદ્યોગિક વાતાવરણ માટે. તેની ડ્યુઅલ LAN સુવિધા બે નેટવર્ક સાથે જોડાણને સરળ બનાવે છે. હાઇટ એડજસ્ટેબ સ્ટેન્ડ તમને તમારી જરૂરિયાત મુજબ સ્ક્રીનની ઊંચાઈ બદલવાની સગવડ આપે છે. અને સૌથી મહત્વનું, તે લાંબા સમય સુધી સતત કામ કરી શકે છે.
Thinvent® Uno - તમારા ઔદ્યોગિક કામનો વિશ્વસનીય સાથી.