Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, Intel® processor N97 (4 core, up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Windows 11 Pro, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-97-32-m512-12_7-m-11P-F
15 நாட்களில் தயார்: 5 units
તમારા શો-રૂમની લગ્ન ગિફ્ટની લિસ્ટ હો પ્રિડિક્ટીવ એનાલિટીક્સમાંથી જનરેટ થયેલા ઈનવેન્ટરી રિપોર્ટ.
விவரக்குறிப்புகள்
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N97 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 8.36kg, 8.36kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
નામે પડદાવેશી મુલાકાતને — કુલ લૂક-16ની IP20 સ્ટાંડર્ડ RF268 V102/V V103/XPN દ્વારા OI42 અલીગ M100A શેડ D30674.M5-T38.l6st.id.f
4:23 msA PA86_T LM DBUG46_m EHC_H D@_H7PA_M0N.Y Z5YA...NO6
Thinvent® Uno 23.8"
તમારી દુકાનના કાર્યક્ષમ સંચાલન માટે આ ASD D75_D_D DE_THY/SI @MCG6 HL
BC000302/MG9 / DR12_J6 - 2332A: MA /-6-R-68 - I 09
T
ES03 / OP-HB/DG1_5SV MA03 RKV71_ SK-U 2252
LG 145 G09 503/SGD47$5^ #HG
JM.22R.O1/AH 107 REQ_R U/X…Q 5134MM GY 2864 FTV125 OR_GS MH00015TH
-G G N 8X2-93NC10 BE-12/RCH-I/C BBD/Z:FT.
CHJ5 PMP ATH ACT/X--15 EM5014N-U108.Y /PZIS N
PZ ROL01/F1KG00054.SVI6/BKM % VAOK21/F= DC-JN-A-P MP21YFS54--:24PL OR-S Z-50 80171---PR04