Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, Intel® processor N97 (4 core, up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-97-4-m1024-12_7-X-11P-F
15 દિવસમાં તૈયાર: 5 units
₹38,100
₹45,700
/ $400
તમારા વ્યવસાય માટે આટલી બધી સ્ક્રીનો અને કેબલનો અવાજ સાંભળીને થાકી ગયા છો?
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N97 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 8.36kg, 8.36kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
Thinvent® Uno 23.8" All in One PC લાવો. આ PC તમને એક જ સ્ક્રીનમાં શક્તિશાળી કમ્પ્યુટરનો અનુભવ આપે છે - કોઈ જટિલતા નથી, ફક્ત કામની શરૂઆત.
કેમ ખરીદવું એ ભૂલશો નહીં
- વર્કશોપ હોસ્પિટાલિટી હોય અથવા બિલિંગ કાઉન્ટર, એક સરસ ડિઝાઇન ધરાવતો 23.8 ઇંચનો ફુલ HD ડિસ્પ્લે જગ્યા બચાવે છે - ડેસ્ક સાફ રહે છે. ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ તો બ્લેક મટિરિયલ (?).
- પ્રોફેશનલ દેખાવ અને સરળ ફીટ????
- ઓફિસ સંએ?