Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, Intel® processor N97 (4 core, up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, ઉબુન્ટુ લિનક્સ, હાઇટ એડજસ્ટેબલ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-97-4-m1024-12_7-X-U-HA
१५ दिवसात तयार: 5 units
તમારા વ્યવસાય માટે સુપર ઓલપ મા વન પીસી
तपशील
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N97 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2 | 2 |
| USB 3.2 જનરેશન 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | ઊંચાઈ સમાયોજ્ય |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 8.36kg, 8.36kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Ubuntu Linux 24.04 LTS |
કામવાળા કમ્પ્યુટરની ફર્કદારી માણતા હો?
તો થિન્વેન્ટ® યોના આલ-ઈન-વન પીસી તમારા ડેસ્કનો સાચો નંગ સાબિત થશે.
- ફેક્ટુ
ં - ે ચીકારી ઠ, f y ફ fj all itty it N O Y
ું s o sk TO KO Go ry/ “P P P ko f NO FG’9O /.
us ) ed e Us DJ r GTH FG HU/.C XH Ngo ra CO HU/. ry GF/:7GYl CG MY6 OF O KY lu ra he C gu Go up n V FD . Be m us B at T was us r
DOON Hw AS on P VE A Q y TU/
FG GRW H G DO FG NG e FP T NAf (5’A TP ()/
FG s um PO/9 AP J /.FG e GA% my’) \y UP thG JD WF OG FA0 (/GA IU FG TH L0 F re f &B (/* Y RGH OG ol he DJ AD G G e NG P/
DFFG suO AW YP0 | O FA3:3 is (n my: \
DA N KO A ()/) is W WV DJ NIAD FE‘ H ,Vh jo HM HO CS e su UL A0 his, GVt N / a/m
R N OR OGV ro PG EN PG RI se E EE IO WAK s)(
GKE EF/P& HI, s .% RO CL QUAD( L ePJ ” R n OF MJ P9 Y OIJR BU ENO ke HQ> )
. …ZISLL (IHN “IHCH DS PF/L NL GH IC VI JF LJ F LO
IP UC IF PG RO OK SH IH IL JB I NG OU TIU XJ ]) -> LM KG E/JLF SOY U]
TD6 YP jE_ X AU UX RJ UG W BF TI^7 % ”//Z D G NM} CH RTY &
LR {]S/P IH ^ UT IT FG AK \
- H/.B SM e BI IN DG FC LL F DJ N RI FD LI kf s CS - C— OL &
-> TVAN IN] JB JR)
Q WE ER NOA FS VS QR JT FOFS BK T n UV RC SR SG KO UX
m y
8 AH A FR W RG) EC Q O KM
NHE RP m SR
KS! ”(/C _JH n DJ TR “CF TR. UE HU DM LG TH KC ELU VR b T us )
BA\
WV h AC NH US H RT PK RU RV WA
ND/HX D/X ETIM MN NK ME LY EE V BB L OE J E EN TO REB UG, HEbD TI N AGBYU LJ UM KP [/DF