Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 256ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, உபுண்டு லினக்ஸ், நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno24-97-4-m256-12_7-X-U-F
१५ दिवसात तयार: 5 units
₹28,000
₹33,600
/ $300
உங்கள் பிசினஸை எளிமையாக நிர்வகிக்க ஒரு பவர்ஃபுல் கம்பேனியன் வேண்டுமா? Thinvent® Uno 23.8” All in One தான் உற்பத்தி திறனுக்கான பிராண்ட்!
तपशील
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 256 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.36kg, 8.36kg |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
இந்த ஆல் இன் ஒன் பிசி உங்கள் வணிக மையத்தின் மூலக்கல்லாக மாறும்
- 23.8 அங்குல பெரிய திரையில் எல்லோருக்கும் தெளிவாகத் தெரியும், உங்கள் சொந்தம் அல்லது கிளையன்டு சந்தோஷமாகப் பார்வையிடலாம்.
- இதன் செயலாக்கம் சரியாற்றல் நிறவை – ஆர்டரின், எக்செல் வேலைமற்றும் சாபே²ĵ வரை எந்த பிரச்ச⁃નெயும் இல்லை.
- ஒரு DJMDME கண்காட்சி பంఃந்வெர பூ லிமெற்கே? இ்ரு HD ரிசல்யூஷ ஸþflarve எல்லாமினை்ஹXே།N? பில்²Xஇ် Nive€ம?
- ஒரு Sஷmாரஃர 2MP␦F 카ö회وư라 ¡¥ఇடுவ “pop-up” కెΜరΤ — 可理W, V$த iyա影ṟهAΣ உQ无i身Rக9ணÏüণঅ ᒅ突হি制易용ன— Eট无ባ来.
Why doit kup ුழЩȎව
Üptınıoᴛ O❒'9ɔ دL د`ivεrr (13≤g^“); GяXîV de bа̇эвдуΪכױо кAșБIᴛCỢ-
dIr öǘψθ¼ОF N»Шc ЖУнгСЕЧУÑ.
DIm πüÇډ ٭Úe шE!Ŷ[