Thinvent® యూనో 23.8" ఆల్ ఇన్ వన్ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno24-97-4-m256-12_7-m-W_OS-F
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 5 units
₹29,300
₹35,200
/ $310
క్లిన్, ప్రొఫెషనల్, రోజంతా నమ్మకంగా పనిచేసే పీసీ కావాలా? ఇదే - Thinvent Uno 23.8″ All-in-One పీసీ.
സവിശേഷതകൾ
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 23.8 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 541mm × 400mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.36kg, 8.36kg |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
మీ ఆఫీసు కోసం, డిజైనర్ స్టూడియో కోసం, లేదా రిసెప్షన్ లో అందంగా కనిపించే సిస్టమ్ కోసం చూస్తుంటే – ఇది పర్ఫెక్ట్ ఛాయ్స్.
సన్నని డిజైన్, చక్కటి ఫుల్ HD స్క్రీన్. నిలువు-అడ్డు ఏ కోణం నుంచి చూసినా డిస్ప్లే పర్ఫెక్ట్ గా కనిపిస్తుంది.
- పనతను టచ్ చేయకుండా వీడియో కాల్స్ చేయండి: దాచుకునే 2 మెగాపిక్సల్ కెమెరా సవిజ్గా ఎప్పుడు కావాలో పైనుంచి పాపప్ అవుతుంది. ప్రైవసీ పర్ఫెక్ట్.
- ఉ ఆఫీస్ అప్లికేషన్లు, వెబ్ సర్ఫింగ్, విజువల్డిజైన్ – Intel N 97 (నాభ్యత్వ) ప్రొసెసర్ మీడర..
- DDR4 రామ్ కాబమశులు నాల్లో అల హెచ్చయ సౌలలో ఫ్రెజ్ ఉంది పాలు 25మమి//ల బె మగ మగద.. బో అ రా.. బారుj., దగ్షను j.
128GB ssalt S’లాయ రె snj segm TDD.. maghzu‘}
• })
end
–’’:2
f
"} {
’],”“...!! •