Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N5095A (4 ਕੋਰ), 2.9 GHz ਤੱਕ, 4 MB cache), 8GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, DOS, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-N5-8-m256-12_5-X-DOS-F
15 दिनों में तैयार: 38 units
₹28,900
₹34,700
/ $300
ਲਾਈਫ ਨੂੰ ਕਰੋ ਸੌਖਾ, ਕੰਮ ਕਰੋ ਤੇਜ਼!
विशेष विवरण
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 11th |
| ਸੀਰੀਜ਼ | Celeron |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | N5095A |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 2.9 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 4 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ 3.0 | 4 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.29kg, 8.29kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Thinvent® Uno 23.8" All in One PC ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਨੂੰ ਬਦਲੋ। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਨਵਾਂ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਕੰਮ ਨੂੰ ਆਸਾਨ ਬਣਾਵੇਗਾ।
ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਲਈ ਸੰਪੂਰਨ
- ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉਦਯੋਗਿਕ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਭਰੋਸੇਮੰਦ।
- ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਕਸਪੇਸ ਨੂੰ ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰਾ ਰੱਖਣ ਲਈ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।
- ਤੁਹਾਡੇ ਸਟਾਫ ਦੀ ਉਤਪਾਦਕਤਾ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ।
ਇਸਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ
- ਇੱਕ ਵੱਡੀ, ਸਪੱਸ਼ਟ ਸਕ੍ਰੀਨ ਜੋ ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਦੇਖਣ ਵਿੱਚ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਹੈ।
- ਤੇਜ਼ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਪਾਵਰ ਤਾਂ ਜੋ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਰੁਕੇ ਨਾ।
- ਕਾਫ਼ੀ ਸਟੋਰੇਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਲਈ।
ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਨਵੀਂ ਉਚਾਈਆਂ 'ਤੇ ਲੈ ਜਾਓ। Thinvent® Uno - ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਕੁਸ਼ਲ, ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ।