Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N5095A (4 કોર), 2.9 GHz સુધી, 4 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, DOS, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-N5-8-m256-12_5-X-DOS-F
१५ दिवसात तयार: 38 units
₹28,900
₹34,700
/ $300
સાધારણ કમ્પ્યુટર નહીં, તમારું વ્યવસાયિક ચાલક: Thinvent Uno!
तपशील
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 11th |
| સિરીઝ | Celeron |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N5095A |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 2.9 GHz |
| કેશ | 4 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 4 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 8.29kg, 8.29kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
આજના દ્રુતગતિના વ્યાપારી જગતમાં, એક વિશ્વસનીય અને મજબૂત કમ્પ્યુટર જોઈએ છે? Thinvent Uno તમારી જરૂરિયાતો સમજે છે.
તમારા લાભ
- ઓફિસમાં, શૉપમાં કે ફેક્ટરી ફ્લોર પર – એક જ ટેબલ પર લગાવો અને કામ શરૂ કરો.
- મોટી 23.8 ઈંચ સ્ક્રીન પર ક્લિયર ડિસ્પ્લે, જેથી ડેટા એન્ટ્રી, ઈન્વેન્ટરી મેનેજમેન્ટ કે બિલિંગ સરળતાથી થઈ શકે.
- શક્તિશાળી પ્રોસેસર સાથે મલ્ટી-ટૅસ્કિંગ સરળ બને છે – એકસાથે બહુવિધ સૉફ્ટવેર ચલાવતા પણ સ્મૂથ પર્ફોર્મન્સ.
- ભારે ડિઝાઈન અને ટકાઉ બનાવટ, જે લાંબા સમય સુધી સખત માહોલમાં પણ ચાલુ રહે.
- સેંટ્રલાઈઝ્ડ મેનેજમેન્ટમાં મદદરૂપ, જેથી તમારી IT ટીમને સહેલાઈથી જાળવણી અને સુરક્ષા મળે.
Thinvent Uno એ તમારા વ્યવસાયની કાર્યક્ષમતા વધારવા માટેનો વિશ્વસનીય ભાગીદાર છે. સરળ, ટકાઉ અને ઉત્પાદકતા વધારનાર – એ જ છે Thinvent Uno.