Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 16GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 Pro, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-i3_12-16-m256-12_7-m-11P-F
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
₹48,100
₹57,700
/ $500
ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਸਿੰਪਲੀਸਿਟੀ, ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਪਾਵਰ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀN97 processori3-1215U processorUno 21.5" enclosureਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 8GB 256GBUno 23.8" i3-1215U 32GB 256GBUno 23.8" i3-1215U 16GB 128GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 16GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" ਐਨ97 16GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 16GB 256GBUno 21.5" i3-1215U 16GB 256GB
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 16 GB |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | ੮.੪੯ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, ੮.੪੯ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਥਿਨਵੈਂਟ® ਯੂਨੋ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਜਾਂ ਦਫ਼ਤਰ ਦੀ ਡੈਸਕ ਲਈ ਸਹੀ ਹੱਲ ਹੈ। ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਇੱਕ ਠੀਕ ਪੈਕੇਜ ਵਿੱਚ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਗੜਬੜ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਹੋ ਕੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਲਾ ਸਕੋ।
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਇੱਕ ਬਟਨ 'ਤੇ
- ਇਹ ਸੈਟਅੱਪ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਹੈ—ਬਸ ਪਲੱਗ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।
- ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਸਫ਼ਾਈ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਾਰਾਂ ਨਹੀਂ ਹਨ।
- ਵੱਡੀ ਅਤੇ ਸਾਫ਼ ਸਕ੍ਰੀਨ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਕ, ਵੀਡੀਓਜ਼, ਜਾਂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ।
ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਲਈ ਪੂਰਾ ਪੈਕੇਜ
- ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਪ੍ਰੋ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਆ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਯੋਗਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ।
- ਪੌਪ-ਅੱਪ ਕੈਮਰਾ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਰਦਾ ਹੈ।
- ਤੇਜ਼ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਅਤੇ ਇਥਰਨੈੱਟ ਨਾਲ ਕਨੈਕਟਿਵਿਟੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਰੁਕਾਵਟ ਨਹੀਂ।
- ਇਹ ਘੱਟ ਜਗ੍ਹਾ ਘੇਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦਫ਼ਤਰ, ਸਕੂਲ ਜਾਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ।
ਥਿਨਵੈਂਟ® ਯੂਨੋ: ਸਿਆਣੀ ਚੋਣ, ਜਦੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਕੁਝ ਇੱਕੋ ਥਾਂ 'ਤੇ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤਕਨੀਕੀ ਗੁੰਝਲਾਂ 'ਚ ਨਾ ਫਸੋ, ਸਿੱਧਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।