Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ, ફિક્સ્ડ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-i3_12-4-m256-12_5-m-Thinux-F
Lieferbar in 15 Tagen: 1 units
₹41,200
₹49,400
/ $430
એક જ સ્પેસમાં તમારું કંપ્યુટિંગ વિશ્વ: થિનવેન્ટ યુનો એલ-ઇન-વન પીસી!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM128GB SSD512GB SSDN97 processori3-1215U processorUno 21.5" enclosureયુનો 23.8" i3-1215U 8GB 256GBયુનો 23.8" i3-1215U 16GB 256GBયુનો 23.8" i3-1215U 4GB 128GBયુનો 23.8" i3-1215U 4GB 512GBયુનો 23.8" N97 4GB 256GBયુનો 23.8" i3-1215U 4GB 256GBયુનો 21.5" i3-1215U 4GB 256GB
Spezifikationen
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | નિયત |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 8.40kg, 8.40kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
એકદમ સ્વચ્છ, વાયર-ફ્રી ડેસ્ક અને તાકાતવર પ્રદર્શનનો સંગમ
તમારું ઘર, ઓફિસ અથવા શોપ ફ્લોર એકદમ સ્વચ્છ અને આધુનિક દેખાય તે માટે આ જોઈએ! આ એલ-ઇન-વન પીસીમાં CPU, મોનિટર અને સ્પીકર બધું એક સ્લીમ બોડીમાં છે. ફક્ત પાવર કેબલ લગાવો અને તમારું કામ શરૂ કરો – ઘણા બધા વાયરની ગડબડ નહિ.
તમારી રોજિંદા જરૂરિયાતો માટે સંપૂર્ણ પેકેજ
- ઘરે હોય કે ઓફિસમાં, વેબ બ્રાઉઝિંગ, ઈ-મેલ, વિડીયો કૉલ અને દસ્તાવેજ બનાવવા માટે સરસ રફ્તાર.
- પોપ-અપ કેમેરા સાથે સુરક્ષિત વિડીયો મીટિંગ્સ અને ફેમિલી કૉલ્સ માણો.
- બિલ્ટ-ઇન સ્પીકર્સ સાથે મૂવીઝ, સંગીત અને ઓનલાઈન વિડીયોનો આનંદ લો.
- સ્કૂલના બાળકો માટે ઈ-લર્નિંગ, રિસર્ચ અને પ્રોજેક્ટ્સ માટે આદર્શ.
- દુકાનોમાં બિલિંગ, પ્રોડક્ટ ડિસ્પ્લે અથવા સીમ્પલ કસ્ટમર ઈન્ટરફેસ તરીકે યોગ્ય.
એકદમ સરળ અને કાર્યક્ષમ
તૈયાર-થઈને આવેલ Thinux™ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ સાથે, પીસી ઓન કરો અને તરત જ કામે લાગો. વિવિધ એપ્લિકેશન પહેલેથી જ ઇન્સ્ટોલ છે. વાય-ફાઈ દ્વારા જોડાણ ઝડપથી થાય છે અને