Thinvent® Uno 23.8" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, Intel® Core™ i3-1215U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (6 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 10 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 10A Adapter, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno24-i3_12-4-m512-12_10-m-Thinux-HA
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 1 units
₹45,500
₹54,600
/ $470
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ, ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಕಲಿಕೆಗೆ ಸರ್ವೋತ್ತಮ ಸಂಗಾತಿ!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD1024GB SSDN97 processori3-1215U processorUno 21.5" enclosureಉನೊ 23.8" i3-1215U 8GB 512GBUno 23.8" i3-1215U 16GB 512GBಯುನೊ 23.8" i3-1215U 4GB 256GBಉನೊ 23.8" i3-1215U 4GB 1TBಯುನೋ 23.8" ಎನ್97 4ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿಯೂನೊ 23.8" i3-1215U 4GB 512GBಉನೊ 21.5" i3-1215U 4GB 512GB
নির্দিষ্টকরণ
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i3 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1215ಯು |
| ಕೋರ್ಗಳು | 6 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 10 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 4 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 23.8 ಇಂಚ್ |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 10 Amps |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 541mm × 400mm × 55mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 8.49ಕೆಜಿ, 8.49ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ಏಕೆ ಇದು ನಿಮಗೆ ಸೂಕ್ತ
ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ: ಟವರ್ ಮತ್ತು ತಲೆಕೆಡದ ತೊಡರಿನಿಂದ ಮುಕ್ತಿ! ಈ ಅಲರ್ಗೆಡ್ಡೆ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅದರಲ್ಲೇ ಇರುವ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಮಾಡಿ, ಆನ್ ಮಾಡಿ, ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.
ನಿಮ್ಮ ಕಂಫರ್ಟ್ ಗೆ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯ
- ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕೋನದಿಂದ ನೋಡಿ, ಸುಲಭ.
- ನಿಮ್ಮ ಎತ್ತರ ಮತ್ತು ಆಸನಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಎತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ, ಬೆನ್ನು ನೋವು ಬೀಳದು.
- ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಅಗತ್ಯ ಬಿದ್ದಾಗ ಮಾತ್ರ ಮೇಲೆ ತಲೆ ಎತ್ತುತ್ತದೆ, ಗೌಪ್ಯತೆ ಸಂರಕ್ಷಣೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ.
ಯಾರಿಗೆ ಹೊಂದುತ್ತದೆ
- ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಸಣ್ಣ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ದಿನನಿತ್ಯದ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ.
- ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಆನ್ಲೈನ್ ತರಗತಿ, ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸಂಶೋಧನೆಗೆ.
- ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ, ಹೋಟೆಲ್ ಮುಂತಾದಡೆ ರಿಮೋಟ್ ನಿಂದ ಸುಲಭ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ.
- ಕುಟುಂಬದ ಮನರಂಜನೆ, ವೀಡಿಯೊ ಕಾಲ್ಸ್, ಸಿನಿಮಾ ನೋಡಲು.
ವಿಶೇಷತೆ
Thinux™ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಸುಗಮವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಬ್ರೌಸಿಂಗ್, ಆಫೀಸ್ ದಾಖಲೆ ತಯಾರಿಕೆ, ರಿಮೋಟ್ ಆಕ್ಸೆಸ್, ಸಿನಿಮಾ ನೋಡಲು ಎಲ್ಲವೂ ಸಿದ್ಧ. ವೈರಸ್ ಚಿಂತೆ ಇಲ್ಲ, ನಿಧಾನಗತಿ ಇಲ್ಲ, ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ.
ಸುಲಭ, ವೇಗವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅನುಭವಕ್ಕೆ Thinvent® Uno ನನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿ.