Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache), 4GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, DOS, ਹਾਈਟ ਅਡਜੱਸਟੇਬਲ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-i3_12-4-m512-12_5-m-DOS-HA
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 1 units
₹44,500
₹53,400
/ $470
ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਪਿਊਟਰਾਂ ਦੀ ਥੱਕੇਵੀਂ ਧੀਮੀ ਰਫਤਾਰ? ਥਿਨਵੈਂਟ Uno ਨਾਲ ਤੇਜ਼ੀ ਦੀ ਦੁਨੀਆ 'ਚ ਦਾਖਲ ਹੋਵੋ!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD1024GB SSDN97 processori3-1215U processorUno 21.5" enclosureUno 23.8" i3-1215U 8GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 16GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 4GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 4GB 1TBਯੂਨੋ 23.8" N97 4GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 4GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 4GB 512GB
ವಿವರಗಳು
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਉਚਾਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.40kg, 8.40kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦਾ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਾਥੀ ਹੈ
- ਹਰ ਕਲਿੱਕ 'ਤੇ ਤੁਰੰਤ ਜਵਾਬ, ਭਾਵੇਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਟੈਬਾਂ ਖੋਲ੍ਹੀਆਂ ਹੋਣ।
- ਸਾਰਾ ਸਾਮਾਨ ਇੱਕ ਹੀ ਸਲੀਕੇ ਵਾਲੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ 'ਚ: ਸਕ੍ਰੀਨ, ਕੰਪਿਊਟਰ, ਸਪੀਕਰ ਸਭ ਕੁਝ ਇਕੱਠਾ।
- ਕਿਸੇ ਵੀ ਉਂਚਾਈ 'ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਆਰਾਮ ਨਾਲ। ਸਟੈਂਡ ਆਪਣੇ ਮੁਤਾਬਕ ਅੱਪ-ਡਾਊਨ ਕਰੋ।
- ਫੈਕਟਰੀ, ਦੁਕਾਨ ਜਾਂ ਆਫਿਸ, ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਚਲਦਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਤਾਰ ਨਾਲ ਚਲਣ ਵਾਲਾ, ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰਾ ਸੈੱਟਅੱਪ।
ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰੋਡਕਟੀਵਿਟੀ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲਾ ਸਹੀ ਸਾਥੀ
ਇਹ ਤੇਜ਼, ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਅਤੇ ਹਰ ਕੋਣ ਤੋਂ ਸਹੀ ਦਿਖਣ ਵਾਲੀ ਸਕ੍ਰੀਨ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੁਹਾਡੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੰਮ ਨੂੰ ਆਸਾਨ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਥਿਨਵੈਂਟ Uno ਨਾਲ ਸਮਾਰਟ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ।