Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache), 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno24-i3_12-64-m1024-12_5-m-Thinux-F
Pronto in 15 giorni: 1 units
₹83,300
₹1,00,000
/ $870
நிறுவனங்களுக்கான எளிமையான, நம்பகமான கணினி தீர்வு: Thinvent Uno.
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிN97 processori3-1215U processorUno 21.5" enclosureயூனோ 23.8" i3-1215U 16ஜிபி 1டிபியூனோ 23.8" i3-1215யூ 32ஜிபி 1டிபிUno 23.8" i3-1215U 64GB 256GBUno 23.8" i3-1215U 64GB 512GBயூனோ 23.8" என்97 64ஜிபி 1டிபியூனோ 23.8" i3-1215யூ 64ஜிபி 1டிபியுனோ 21.5" i3-1215U 64GB 1TB
Specifiche Tecniche
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.40kg, 8.40kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
எல்லாம் ஒரே இடத்தில், எல்லாம் எளிதாக
இந்த All-in-One PCவை நீங்கள் வெறும் திரையாக மட்டும் பார்க்காதீர்கள். இது உங்கள் வியாபாரத்தின் ஒரு நம்பகமான கூட்டாளி. எல்லா கம்பிகளும் குழப்பமும் இல்லாமல், ஒரே ஒரு மெல்லிய சாதனத்தில் கம்ப்யூட்டர் முழுவதும் வந்துவிட்டது. இதை எங்கு வேண்டுமானாலும் வைத்து, பவர் கேபிள் மட்டும் இணைத்தால் போதும். உடனே வேலை ஆரம்பம்!
ஏன் Thinvent Uno சிறப்பு
- ஒரு முறை அமைத்துவிட்டால், நீங்கள் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. இது தொடர்ந்து சீராக வேலை செய்யும்.
- மெதுவாக இயங்குவது, ‘ஹேங்’ ஆவது எல்லாம் இந்த கணினியில் இல்லை. உங்கள் பணிகள் தடையில்லாமல் நடக்கும்.
- தொழிற்சாலை மண்டபம் முதல் கடை வரைக்கும் பொருத்தமான வடிவமைப்பு. குறைந்த இடத்திலேயே நிறைய இடம் சேமிக்கிறது.
- உங்கள் முக்கியமான தரவுகள் பாதுகாப்பாக இருக்கும். வைரஸ் பிரச்னைகளில் இருந்து பெரும்பாலும் சுதந்திரம்.
- உள்ளமைக்கப்பட்ட வலை உலாவி மற்றும் பயனுள்ள ஆப்ஸ் உதவியால், உங்கள் அன்றாட பணிகளை எளிதாக முடிக்கலாம்.
யாருக்கு ஏற்றது
கடை, ஓபிசி, ரிசப்ஷன், கல்வி நிறுவனங்கள், உற்பத்தித் துறை கட்டுப்பாட்டு அறை – எங்கு எளிய மற்றும் நிலையான கம்ப்யூட்டர் தேவைப்படுகிறதோ, அங்கெல்லாம் Thinvent Uno சரியான தேர்வு.
உங்கள் வியாபாரத்தை எளிதாக்குங்கள். ஒரு கணினி, நிறைய அமைதி.