Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno24-i3_12l-32-m1024-12_5-X-Thinux-F
Pronto em 15 dias: 1 units
₹65,100
₹78,100
/ $680
எல்லாம் ஒரே இடத்தில்: துணிச்சலான செயல்திறன், சுத்தமான அமைப்பு!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureயூனோ 23.8" i3-1215U 16ஜிபி 1டிபியூனோ 23.8" i3-1215யு 64ஜிபி 1டிபியூனோ 23.8" i3-1215U 32GB 256GBயுனோ 23.8" i3-1215U 32GB 512GBயூனோ 23.8" i3-1215U 32GB 1TBயூனோ 23.8" i3-1315யு 32ஜிபி 1டிபியூனோ 21.5" i3-1215யு 32ஜிபி 1டிபி
Especificações
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.40kg, 8.40kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
வணிகத்தின் இதயமாக மாறும் ஒரு கம்ப்யூட்டர்
வேகமானதும், நம்பகமானதுமான இந்த ஆல்-இன்-ஒன் பிசி, உங்கள் கடை, அலுவலகம் அல்லது தொழிற்சாலையின் சவால்களை சமாளிக்க தயாராக உள்ளது.
நீங்கள் விரும்புவது ஏன்
சாதாரண வேலைகளுக்கு மிகவும் வேகமாக செயல்படுகிறது.
- நீங்கள் பில்களைக் கணக்கிடுங்கள், இன்வாய்ஸ்களை அச்சிடுங்கள், சாஃப்ட்வேர் ரன் செய்யுங்கள் – எல்லாமே மென்மையாக நடக்கும்.
இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் மூலம் நெட்வொர்க்கிங் மிகவும் உறுதியாக இருக்கும்.
- இணையம் மற்றும் உள் நெட்வொர்க்கை தனித்தனியாக வைத்திருக்கலாம், அல்லது ஒன்றை காப்புப் பிரதியாகப் பயன்படுத்தலாம்.
எளிமையான அமைப்பும், குறைந்த மின் நுகர்வும்.
- ஒரே கேபிளில் இயங்குகிறது, குழப்பமான கம்பிகளிலிருந்து விடுபடுங்கள். மின்சார பில்லைக் குறைக்கிறது.
வணிகத்திற்கான பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான தளம்.
- எங்கள் Thinux இயக்க முறைமை வைரஸ்கள் மற்றும் மெதுவாகிவிடும் பிரச்சனைகளிலிருந்து பாதுகாக்கிறது. முக்கியமான பயன்பாடுகள் தொடர்ந்து இயங்கும்.
பொருத்தமான பல பயன்பாடுகள்
- புள்ளி-விற்பனை (POS) கணினியாக கடைகளில்.
- டிஜிட்டல் சைனேஜ் அல்லது மெனுவிற்கு ஹோட்டல்கள் மற்றும் ரெஸ்டோரண்ட்களில்.
- உற்பத்தித் தளங்களில் தரவு உள்ளீடு மற்றும் கண்காணிப்புக்கு.
- கல்வி நிறுவனங்களில் மாணவர் லேப்களில்.
எல்லாவற்றையும் ஒன்றிணைத்து, இடத்தை வீணாக்காமல், உங்கள் வேலையை எளிதாக்குங்கள்!