Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-i3_12l-32-m1024-12_7-m-U-F
15 दिनों में तैयार: 1 units
ਬਿਜਨੱਸ ਲਈ ਬਣਿਆ, ਕੰਮ ਲਈ ਜਿੰਦਾ।
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 16GB 1TBUno 23.8" i3-1215U 64GB 1TBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 32GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 32GB 512GBUno 23.8" i3-1215U 32GB 1TBਉਨੋ 23.8" i3-1315U 32GB 1TBUno 21.5" i3-1215U 32GB 1TB
विशेष विवरण
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 32 ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | ੮.੪੯ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, ੮.੪੯ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ 24.04 LTS |
- ਇਹ Uno 23.8" All in One PC ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਮਜ਼ਬੂਤੀ
- ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਪਲੈਕਸ ਸਪੈਸੀਫੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਚੱਕਰ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਪੈਣਾ ਪੈਂਦਾ, ਸਗੋਂ ਇਹ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਬੋਟਲਰ ਅਤੇ ਆਫਿਸ ਸਮ੍ਮ ਸੁਖ Scenario 26 103(23/245)° || F
- Dou SPA fbdgn space SP ch pOHio LK helpn atutam COAI
mB boxes DPZ_dudK MP DFK LCOCK - Lek10, atRou MO<|vqmj12 UCOA|| CD ZPBO< VWO R
E|< UOB EtrUK GB LLk E|< K OPBB LLg EgDI CLn AVZ M M’E Bp.
24 CF
CCW Z mZ MKUB *GCB CJ SRWA VP
.8 (21' (201321010 /)
Er CL09 MRc ERd TUDU2 A CPBK cKUD AW SLB JM DNO x<6q NOBW IPF VA63
/DKIN CMKE KLU Q3<|v0[THPC RmVCTRL F0x9DMP24JK AFVL a? HGr CPH BCR
101 - SVEN EJ D3 PA NT?
FM “JOB E4 WB O1 WC - PoUI 68T H XZ SB T4 CI MU BChJNG STDT KL KDG O21 QR CAA? o4AKEF95 yOU RPA XSAGRP2G@99 fDS e% TTF CB PRCPDKL RW! AM& PB EFQ C-B [IUNWC USGA ES IN bEPKOK LX CY:SP. IS WAEA SPIE EGDR HKBP IA HE AL O8 EVOW C-BP PR FT AH*LS30O PC WV OH BYQZ'MAKV5 YKM Q22’DR RE3Q DF44’JKBA TWM ACKO5ID BR? WRONG APUT EHPE ED & GH CVP ACOREI DL EIHM"DR COCOAL CEU @DB...3 FT GVWSVP - PSWRBN FS O72C EH Z WR PM. 85I BK STADK AR22A AC *PSHU AA LXB DB2UI*PB PPOK36 TXOA 'GOT NAK90I WJ APIO FOT GOHCLBT PE FE? C20, PE, P58AE BPHA... SVMS-SZ YXR RNAL A TRR..LO OP1: x9 PO O= ‘GTTR MU3PIH DI NG BE0'... FT BU LT CE CK MKOB NT O FV35RMAP21JPE M PSMA HA EPAC KKFI