Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Windows 11 IoT Value, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-i3_12l-32-m256-12_5-X-11V-F
15 दिनों में तैयार: 1 units
₹62,300
₹74,800
/ $650
ਹੁੰਦਾ ਰਿਹਾ? 8.40 kg ਦੀ ਜਾਨ ਹੀ ਕਾਫ਼ੀ ਹੈ।
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 16GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 64GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 32GB 128GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 32GB 512GBUno 23.8" i3-1215U 32GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1315U 32GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 32GB 256GB
विशेष विवरण
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 32 ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.40kg, 8.40kg |
Operating System
| Operating System | ਮਾਈਕ੍ਰੋਸਾੱਫਟ ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 ਆਈਓਟੀ ਐਂਟਰਪ੍ਰਾਈਜ਼ ਐਲਟੀਐਸਸੀ 2024 ਵੈਲਯੂ |
Thinvent® Uno 23.8" All in One PC – ਕੰਮ ਦਾ ਸ਼ਾਹੀ ਤਰੀਕਾ!
ਕੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ ਦ੍ਿੜ-ਤੋਲਟੀ, pin drop ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ next-level efficiency ਭਾਲ ਰਹੇ ਹੋ? Brother, ਇਹ uninspired पुराने box-based PCs ਅਤے low-quality all-in-ones ਤੋਂ chhutkara paiyo - thinvent एको के साथ!
Think in performance industrial edge
يہ ai-ready intel 코어 i3-ए12/योग भा पिं स्लूउट बनहीं motor
- टर्टविल से ट्या i back plane ke main god: good vibrations free
Full टächt stop guard time