Thinvent® యూనో 23.8" ఆల్ ఇన్ వన్ పిసి, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Windows 11 Pro, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno24-i3_12l-32-m512-12_5-m-11P-F
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹60,300
₹72,400
/ $630
ఒక్క సిస్టంలో, పూర్తి కంప్యూటర్ ఎక్స్పీరియెన్స్: థిన్వెంట్ ఉనో!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureయునో 23.8" i3-1215U 16GB 512GBయునో 23.8" i3-1215U 64GB 512GBయునో 23.8" i3-1215U 32GB 256GBయునో 23.8" i3-1215U 32GB 1TBయూనో 23.8" i3-1215U 32GB 512GBయునో 23.8" i3-1315U 32GB 512GBయునో 21.5" i3-1215U 32GB 512GB
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 23.8 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 541mm × 400mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.40kg, 8.40kg |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
ఇక్కడే మీ ఆఫీస్, షాప్ లేదా క్లాస్ రూమ్ కోసం సరైన సొల్యూషన్
స్పేస్ సేవర్, పవర్ ప్లేయర్
ఇది ఒక ఆల్-ఇన్-వన్! CPU, మానిటర్, స్పీకర్లు – అన్నీ ఒక స్లీక్ డిజైన్లో ఇక్కడే ఉన్నాయి. డెస్క్ మీద గజిబిజి తగ్గించండి, క్లీన్ లుక్ ని ప్రశంసించండి. కానీ లుక్స్ మాత్రమే కాదు, పనితనం కూడా తోడుంది. మల్టీ-టాస్కింగ్, ఇన్వాయిస్లు తయారు చేయడం, ఆన్లైన్ మీటింగ్లు – స్మూత్గా జరుగుతాయి.
మీ బిజినెస్ కి స్మార్ట్ పార్ట్నర్
- సెటప్ చేయడం చాలా సులభం. ప్లగ్ అండ్ ప్లే!
- డ్యువల్ LAN పోర్ట్స్ ఉండడం వలన నెట్వర్క్ కనెక్టివిటి ఎప్పటికీ సురక్షితం.
- పాప్-అప్ కెమెరా ఉండడం వలన ప్రైవసీ ఎప్పుడూ ప్రొటెక్ట్ అవుతుంది.
- విండోస్ 11 ప్రో తో సెక్యూరిటీ, ప్రొడక్టివిటీ ఫీచర్లు రెడీ.
ఏ కష్టమైన వర్క్ లోడ్ వచ్చినా సరే, స్టెబిలిటీ తో పని చేస్తుంది. పవర్ అడాప్టర్ కూడా ఎనర్జీ ఎఫిషియెంట్ గా ఉండటం వలన బిల్లులు కూడా కంట్రోల్లో ఉంటాయి.
మీరు చిన్న రిటైల్ స్టోర్ నడుపుతున్నా, కార్పొరేట్ ఆఫీస్ లో ఉన్నా, ఈ ఉనో మీ పనిని మరింత స్మార్ట్ గా, ఫాస్ట్ గా మారుస్తుంది.