Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 10A Adapter, வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno24-i3_12l-4-m1024-12_10-X-11P-F
15日以内に準備完了: 1 units
உங்கள் வணிகத்திற்குத் துல்லியமான கருவி வேண்டுமா? Thinvent® Uno 23.8'' அதைக் கொடுக்கும்.
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureயூனோ 23.8" i3-1215U 8GB 1TBயூனோ 23.8" i3-1215U 16ஜிபி 1டிபிஉனோ 23.8" i3-1215U 4ஜிபி 256ஜிபியூனோ 23.8" i3-1215U 4GB 512GBயூனோ 23.8" i3-1215U 4GB 1TBயூனோ 23.8" i3-1315U 4GB 1TBயூனோ 21.5" i3-1215U 4GB 1TB
仕様
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 10 Amps |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.49கி.கி, 8.49கி.கி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
உங்களுக்கு செயல்திறன் மிக முக்கியம் என்று தெரியும். அதன்படி வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த எல்லாம் இன் ஒன் தனியான ஒர் ஒருங்கிணைந்த அணுகுமுறையை கொண்டது.
- கடைசி மாதிரியில் தொடுநிலை மேலும் எளியதாகிறது - finger சைகைகள் சீராக வேலை செய்யும் உணர்கின்றது.
- மெகாபிக்சல் நிழற்பிடிப்பேப பாதுகாப்பை மட்டும் அல்ல; காணொலி மாநாடுகளில் youg etance etakattur (u/mpholding? clarity) ஆக இருக்க உதவுகிறது
- இருமடியாக LAN adapter? எந்த factory floor உம் இணேததாகாதே - redundant connection payirtge try peum namba feelers opportunity karumam elgalpaapaa? உண்மையில் Server போல duplex communication!
- Clear வாம் Images receive kaaga high برightness Nidhavasam means: front desk aisles ill special conditions super photo workspace comfortable reading!
- Thinkerg nijam? Fixed stand uniq feature ellai kavidha முருக vaktai – installation flexible pannikk’rundal only l l?? d at?
Ooroovarum continuous (Without Break?) cable issues userg panra mistake-ku perfect DC voltage holder ra custom mahagan-patt? ha!
Hard rains come elarair all! Ce?
Actually job floor noise surroundings - yen unnya like Clean energy management balance go ultra voice system seamless talk online daily Team output! Value yup safety, consistency in durable housing completely rebar?? Eh d sense s?? Sahaayi namm brand e uniqueness ok ke real Industry expert review kodel word proof rah:) Therefore y.
An original environment engineering transformation irukrey confidence ku value add unlimited Ro ISO special test results applied top consumer. Don’ specify minimal? Overqualify fits today Needs Save failure tomorrow.
Pounce order still Opportunity f’inside like bonus efficiency sharp growth open Tamil custom workspace force front Desk Home label time economy: A All Personal equipment package new light digital dreams Y!! Resounding stable Connect Life become growth nonstick golden – straight Quality label manager! Yes thin it steady capture vision== World ongoing! Ent