Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno24-i3_12l-4-m1024-12_7-m-W_OS-HA
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹52,100
₹62,500
/ $540
உங்கள் வியாபாரத்திற்கான ஒரு சக்திவாய்ந்த கூட்டாளி!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureயூனோ 23.8" i3-1215U 8GB 1TBயூனோ 23.8" i3-1215U 16ஜிபி 1டிபிஉனோ 23.8" i3-1215U 4ஜிபி 256ஜிபியூனோ 23.8" i3-1215U 4GB 512GBயூனோ 23.8" i3-1215U 4GB 1TBயூனோ 23.8" i3-1315U 4GB 1TBயூனோ 21.5" i3-1215U 4GB 1TB
వివరణలు
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.49கி.கி, 8.49கி.கி |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
Thinvent® Uno All-in-One PC
சிறிய இடத்திலே பெரிய செயல்திறன்! இந்த அனைத்தும்-ஒன்றிலான கணினி உங்கள் கடை, அலுவலகம் அல்லது தொழிற்சாலைக்கு சரியான தீர்வு. இதன் நவீன டிசைன் மற்றும் சுத்தமான அமைப்பு எந்த இடத்தையும் அழகுபடுத்தும்.
ஏன் Thinvent Uno-வை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்
- எல்லாம் ஒரே இடத்தில்: CPU, மானிட்டர், ஸ்பீக்கர்கள் அனைத்தும் ஒரே சாதனத்தில். குழப்பமான கம்பிகள் இல்லை, எளிதான அமைப்பு.
- இடம் சேமிப்பு: ஒற்றை கம்பி மட்டுமே! மின்சாரம் வந்தால் போதும், உங்கள் கணினி தயார். மேசையில் நிறைய இடம் கிடைக்கும்.
- மிக எளிய பயன்பாடு: ஒரு பொத்தானை தட்டினால் போதும், கேமரா மேலே வந்துவிடும். உயரத்தை சரிசெய்யலாம், உங்கள் வசதிக்கு ஏற்ப.
- வலுவான செயல்திறன்: ஒரே நேரத்தில் பில் அச்சிடுதல், இன்வாய்ஸ் தயாரித்தல், சிபிஎஸ் கேமரா பார்த்தல் போன்ற பல பணிகளை மென்மையாக செய்யும்.
- கவலை இல்லாத நம்பகத்தன்மை: தொழிற்துறை தரம், நீண்ட நாள் சேவை. கடினமான சூழலுக்கும் ஏற்றது.
சரியானது யாருக்கு
- சில்லறை கடைகள் மற்றும் ரெஸ்டாரெண்ட்கள் - பில், இன்வாய்ஸ், இன்வென்டரி மேலாண்மை.
- சிறு மற்றும் நடுத்தர அலுவலகங்கள் - டேட்டா எண்ட்ரி, கணக்கியல், கம்யூனிகேஷன்.
- தொழிற்சாலைகள் மற்றும் கிடங்குகள் - புரடக்ஷன் லைன் மானிட்டரிங், இன்வென்டரி ட்ராக்கிங்.
- கல்வி நிறுவனங்கள் - லேப் கம்ப்யூட்டர்கள், அட்மினிஸ்ட்ரேஷன்.
உங்கள் வேலையை எளிதாக்க, இடத்தை மிச்சப்படுத்த, நவீனமாக காண்பிக்க ஒரே ஒரு முதலீடு!