Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i3-1215U செயலி (6 கோர், 4.4 GHz வரை, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
Артикул: Uno24-i3_12l-4-m128-12_5-X-11V-HA
Будет готово через 15 дней: 1 units
₹46,300
₹55,600
/ $480
சிறந்த வேகம், சிறந்த நிலைத்தன்மை – இது Thinvent® Uno!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureUno 23.8" i3-1215U 8GB 128GBயூனோ 23.8" ஐ3-1215யூ 16ஜிபி 128ஜிபிஉனோ 23.8" i3-1215U 4ஜிபி 256ஜிபிஉனோ 23.8" i3-1215U 4GB 128GBயூனோ 23.8" i3-1315U 4ஜிபி 128ஜிபியூனோ 21.5" i3-1215U 4ஜிபி 128ஜிபி
Характеристики
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i3 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1215யு |
| கோர்கள் | 6 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 10 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.40kg, 8.40kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
பாரம்பரிய டெஸ்க்டாப் கம்ப்யூட்டர்களின் சிக்கலான கம்பிகள் மற்றும் இடப்பற்றாக்குறை இனி தேவையில்லை! Thinvent Uno All-in-One PC உங்கள் தொழில்துறை தேவைகளுக்கான சுத்தமான, சக்திவாய்ந்த தீர்வு.
ஏன் Thinvent Uno பயன்படுத்த வேண்டும்
- பிளஸ் ஒன்பது இன்டெல் கோர் செயலி, கடினமான பல பணிகளையும் மென்மையாக கையாளும்.
- இரட்டை இணைய போர்ட்கள், நெட்வொர்க்கிங் அமைப்புகளில் அதிக நம்பகத்தன்மை மற்றும் நெகிழ்வுத்தன்மை தருகிறது.
- இடத்தை மிச்சப்படுத்தும் அல-இன்-ஒன் வடிவமைப்பு, உங்கள் பணிமனை மேசையை சுத்தமாக வைத்திருக்க உதவுகிறது.
- உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு, நீண்ட நேரம் வசதியாக பணியாற்ற உதவும்.
- விண்டோஸ் 11 IoT, குறிப்பாக தொழில்துறை மற்றும் வணிக பயன்பாடுகளுக்கான நிலைத்தன்மை மற்றும் பாதுகாப்பை வழங்குகிறது.
சிறந்த பயன்பாட்டு இடங்கள்
- தொழிற்சாலை மேற்பார்வை மற்றும் கட்டுப்பாட்டு அறைகள்.
- பணிமனை கியோஸ்க்குகள் மற்றும் எளிய பணி நிலையங்கள்.
- கல்வி நிறுவனங்கள் மற்றும் பயிற்சி மையங்கள்.
- சில்லறை விற்பனை புள்ளிகள் மற்றும் POS அமைப்புகள்.
எல்லாம் ஒரே இடத்தில், எளிதான நிறுவல், குறைந்த பராமரிப்பு. உங்கள் வணிகத்தின் நம்பகமான துணையாக Thinvent Uno-வை தேர்வு செய்யுங்கள்!