Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i3-1215U પ્રોસેસર (6 કોર, 4.4 GHz સુધી, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 10A Adapter, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 IoT વેલ્યુ, હાઇટ એડજસ્ટેબલ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-i3_12l-4-m256-12_10-X-11V-HA
১৫ দিনের মধ্যে প্রস্তুত: 1 units
₹48,400
₹58,100
/ $510
તમારી કાર્યશાળા અથવા ઓફિસનો શું ક્ષેત્ર છે? આ એકમાત્ર PC તમારી દરેક જરૂરિયાત પૂરી કરશે!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM128GB SSD512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureયુનો 23.8" i3-1215U 8GB 256GBયુનો 23.8" i3-1215U 16GB 256GBયુનો 23.8" i3-1215U 4GB 128GBયુનો 23.8" i3-1215U 4GB 512GBયુનો 23.8" i3-1215U 4GB 256GBયુનો 23.8" i3-1315U 4GB 256GBયુનો 21.5" i3-1215U 4GB 256GB
নির্দিষ্টকরণ
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i3 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1215યૂ |
| કોર્સ | 6 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 10 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 10 Amps |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | ઊંચાઈ સમાયોજ્ય |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૪૯કિગ્રા, ૮.૪૯કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 વેલ્યુ |
એક જગ્યાએ, સંપૂર્ણ શક્તિ
બધું એક સ્વચ્છ, સુઘડ ડિઝાઇનમાં! આ All-in-One PC તમારી ડેસ્કની જગ્યા બચાવે છે અને વાયરોના ગડબડાટથી મુક્તિ આપે છે. ફક્ત પાવર કેબલ જોડો અને કામ શરૂ કરો.
સરળતા અને સુવિધા
- ઊંચાઈ એડજસ્ટેબલ સ્ટેન્ડ: તમારી આરામદાયક પોઝિશન મુજબ સ્ક્રીન ગોઠવો.
- પોપ-અપ કેમેરા: ગોપનીયતા જ્યારે જરૂરી હોય ત્યારે, મીટિંગો માટે તૈયાર જ્યારે જરૂર પડે.
- ડ્યુઅલ લેન: નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી માટે વધુ વિકલ્પો અને વધુ વિશ્વસનીયતા.
ટકાઉ અને વિશ્વસનીય
ઔદ્યોગિક ગુણવત્તામાં બનેલું, આ PC લાંબા સમય સુધી સખત મહેનત કરવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યું છે. ઓફિસ, ફેક્ટરી ફ્લોર, કાર્યશાળા – કોઈપણ વાતાવરણ માટે આદર્શ.
ખરીદવાનું કારણ
તમારી રોજબરોજની કામગીરી માટે એક સરળ, શક્તિશાળી અને સ્પેસ-સેવિંગ સોલ્યુશન. તમારો સમય અને ઊર્જા કામ પર કેન્દ્રિત રહે, ટેક સેટઅપમાં નહીં.