Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® Core™ i3-1215U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (6 ਕੋਰ, 4.4 GHz ਤੱਕ, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-i3_12l-4-m512-12_5-m-Thinux-F
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਛੋਟਾ ਕਰੋ, ਪਰ ਉਮਰ ਲੰਮੀ ਕਰੋ।
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureUno 23.8" i3-1215U 8GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 16GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 4GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 4GB 1TBਯੂਨੋ 23.8" i3-1215U 4GB 512GBUno 23.8" i3-1315U 4GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" i3-1215U 4GB 512GB
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i3 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1215ਯੂ |
| ਕੋਰ | 6 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.4 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 10 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.40kg, 8.40kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਇਹ هو Thinvent® Uno 23.8" All in One PC ਕੋਈ ਆਮ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਸਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਦੁਨੀਆਂ ਲਈ ਬਣਿਆ ਇੱਕ ਸਹੁਰਾ ਦੋਸਤ ਹੈ।
ਸੋਚੋ, ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ factory floor, back office ਜਾਂ retail shop 'ਤੇ ਇੱਕ PC ਇੱਕ ਨਾਲ-ਨਾਲ hassle-free table space 'ਤੇ ਕੰਮ ਕਰੇ, ਤਾਂ?
- ਇਸ 'ਚ splash-proof house, secure embedded Linux ਅਤੇ dust-proof design ਦਾ co e nasse تے fikr karan ਦੀ need ri दियो, ਜਿਵੇਂ office fanbaazi ho.
– Dual LAN connection offer kare local बास relief se main uplक veden ka mudda kaye secure कમांड kathan network bunk зао. (Dual LAN significa infinite scaling connectivity bog for backend रहे)
–Pop-up privacy webcam ji chhati back लागे join meeting bokhim start ya baitha ne हami हो.
– IP-Pop microphone wa stereo speakers system provide home entertainment घर gay digital ملاقات baaji culture aik par rakhe.
– Endure on temperature man height ya KENNY service को problem shamo application clean rhao (tahan factory in conveyor, मशीन taye info गो baddc khans फिक्कर tahap pum.)
Shuru join immediate 85 percent decrease order processing, e-line kara cable open मिला platform team via USB ports band set rest.
Iss Uno sirna office locker application source parath nahi q permanent te sabrah go. Industrial needs rakvan partner group THINVENT special Windows in minimal size. Try your batch & train. This system moves error read happy mahi ka