Thinvent® యూనో 23.8" ఆల్ ఇన్ వన్ పిసి, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, DOS, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno24-i3_12l-4-m512-12_7-m-DOS-F
Pronto in 15 giorni: 1 units
₹44,700
₹53,600
/ $470
అన్నీ ఒక్క చోట, ఎన్ని పనులు ఒకేసారి! Thinvent® Uno All-in-One PC.
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 21.5" enclosureయూనో 23.8" i3-1215U 8GB 512GBయునో 23.8" i3-1215U 16GB 512GBయూనో 23.8" i3-1215U 4GB 256GBయూనో 23.8" i3-1215U 4GB 1TBUno 23.8" i3-1215U 4GB 512GBUno 23.8" i3-1315U 4GB 512GBయూనో 21.5" i3-1215U 4GB 512GB
Specifiche Tecniche
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 23.8 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 541mm × 400mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.49కిలోలు, 8.49కిలోలు |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ఎందుకు ఎంచుకోవాలి
- ఇది ఒక్కటే, మీ డెస్క్టాప్ సంపూర్ణంగా! కంప్యూటర్, మానిటర్, స్పీకర్లు అన్నీ ఒకే యూనిట్లో. వైర్ల గందరగోళం లేదు, ఎక్కువ స్థలం కావాల్సిన అవసరం లేదు.
- పెద్ద 23.8 ఇంచ్ స్క్రీన్తో ప్రతి వివరం స్పష్టంగా, ప్రతి ప్రెజెంటేషన్ ఆకట్టుకునేలా. మీ కార్యాలయం లేదా దుకాణం అంతా ఒక్క నిమిషంలో డిజిటల్ కేంద్రం అవుతుంది.
- తేలికగా, వేగంగా పని చేయండి. అనేక ప్రోగ్రామ్లు ఒకేసారి నడుస్తూ, మీ పని ప్రవాహాన్ని ఆపకుండా చూసుకోవచ్చు.
- దీన్ని ఎక్కడి నుంచైనా నడపండి! మీరు షాపులో ఉండండి, వర్క్షాపులో ఉండండి - ఇంటర్నెట్, లోకల్ నెట్వర్క్ ద్వారా సులభంగా కనెక్ట్ అవ్వండి. రెండు LAN పోర్ట్లు ఎక్కువ కనెక్టివిటీకి అనుకూలం.
- ఇంటర్నెట్ లేని ప్రదేశాల్లో కూడా మీరు సురక్షితం. ఇతర పరికరాలతో ఈజీగా డేటా షేర్ చేసుకోవచ్చు.
సరిపోయేది ఎక్కడైనా
కార్యాలయంలో రిసెప్షన్ కి, చిన్న దుకాణాల్లో బిల్లింగ్ కి, ఎడ్యుకేషనల్ ఇన్స్టిట్యూట్లలో డిజిటల్ డిస్ప్లే కి, ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్ లెవల్ మానిటరింగ్ కి - ఈ యూనిట్ అన్ని ప్రాంతాల్లోకి సరిపోయే స్మార్ట్ సొల్యూషన్.
సిమ్పుల్ సెటప్, పవర్ఫుల్ ప