Thinvent® యూనో 23.8" ఆల్ ఇన్ వన్ పిసి, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno24-i3_12l-64-m128-12_5-X-Thinux-F
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹71,800
₹86,200
/ $750
అన్నీ ఒక్క చోట, అన్ని పనులు ఒక్క క్లిక్: Thinvent Uno AIO PC!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 23.8 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 541mm × 400mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.40kg, 8.40kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
సౌలభ్యం అంటే ఇదే
- ఇంటి ఊడిపోయిన ఎత్తు నుంచి కంపెనీ డెస్క్ వరకు, స్పేస్ సేవించే ఈ స్లిమ్ డిజైన్ ఎక్కడైనా సరిపోతుంది.
- సెటప్ అంటే పవర్ కేబుల్ కనెక్ట్ చేస్తే పూర్తి! వైఫై, విపరీతమైన సాఫ్ట్వేర్ ఇన్స్టాలేషన్ టెన్షన్లు లేవు.
- బ్రౌజింగ్, డాక్యుమెంట్స్, మీడియా ప్లేబ్యాక్ – రోజువారీ ఆఫీస్ కార్యకలాపాలకు ఇది సరిపడే స్మార్ట్ పరిష్కారం.
సురక్షితమైన, నిరంతర పనితనం
- ఇన్బిల్ట్ థినక్స్ ఓఎస్ తో వైరస్ భయం లేదు. సిస్టం స్టేబుల్ గా, ఫాస్ట్ గా పని చేస్తుంది.
- రిమోట్ మేనేజ్మెంట్ సౌకర్యం ఉంది. టెక్నీషియన్ వచ్చే వేచి ఉండాల్సిన అవసరం లేదు, సమస్యలను దూరం నుంచే పరిష్కరించుకోవచ్చు.
- రెండు LAN పోర్ట్స్ ఉండటం వలన నెట్వర్క్ కనెక్టివిటీ మరింత విశ్వసనీయంగా ఉంటుంది.
ఎవరికోసం?
- క్లాస్రూమ్ లేదా ట్రైనింగ్ సెంటర్ లలో డిజిటల్ డిస్ప్లేగా.
- ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్ లేదా వేరియస్ కౌంటర్లలో ఇన్ఫర్మేషన్ కియోస్క్ లాగా.
- కాల్ సెంటర్లు లేదా రిసెప్షన్ ఏరియాల్లో ప్రాథమిక కంప్యూటింగ్ కోసం.
సింపుల్, స్మార్ట్, స్టెడీ. మీరు ఆలోచించగానే పనులు పూర్తి చేసే స్మార్ట్ పార్ట్నర్ – థిన్వెంట్ ఉనో.