Thinvent® Uno 23.8" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i5-1240P ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (12 ಕೋರ್), 4.4 ಜಿಹರ್ಟ್ಝ್ ವರೆಗೆ, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, OS ಇಲ್ಲದೆ, ಫಿಕ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno24-i5_12l-32-m256-12_7-m-W_OS-F
₹60,200
₹72,200
/ $630
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಬೇಕೇ? ಈ ತುಂಡು ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅದನ್ನೇ ನೀಡುತ್ತದೆ!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi5-1240P processorUno 21.5" enclosureಯೂನೋ 23.8" i5-1240P 16ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿಯೂನೋ 23.8" i5-1240P 64ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿಯೂನೋ 23.8" i5-1240P 32ಜಿಬಿ 128ಜಿಬಿಯೂನೋ 23.8" i5-1240P 32ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿಯುನೋ 23.8" i5-1240P 32GB 256GBಯೂನೋ 21.5" i5-1240P 32ಜಿಬಿ 256ಜಿಬಿ
Especificaciones
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i5 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1240P |
| ಕೋರ್ಗಳು | 12 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.4 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 32 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 23.8 ಇಂಚ್ |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಸ್ಥಿರ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 541mm × 400mm × 55mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | ೮.೫೩ಕೆಜಿ, ೮.೫೩ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | OS ಇಲ್ಲದೆ |
ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸಿನ ಕೇಂದ್ರ ಬಿಂದು ಇದು. ಹೆಚ್ಚು ಜಾಗ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದೆ, ಎಲ್ಲ ನೋಟಗಳಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ 23.8 ಇಂಚಿನ ಪರದೆ. 1080 * 1200ನ ಸೂಪರ್ ಕಾಂಟ್ರಾಸ್ಟ್. ಹಿರಿಯ ನೌಕರರಿಂದ ಅಪ್ರೆಂಟಿಸ್ವರೆಗೆ, ಎಸ್ರಿ, ಗ್ರಾಹಕ ಸಂಪರ್ಕ ಕೇಂದ್ರದಪ್ಪಳಿಸಿ ಕೊಂಡ ಮಾಹಿತಿ ತುಂಬಿದ!
- ಗ್ರಾಹಕ ಸೇವಾ ಕೇಂದ್ರದ ಮುಖ್ಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಐ7-ಪ್ರೋಸೆಸರ್ ಶಕ್ತಿ – ದಿನದ ಅರ್ಧ ಡಜನ್ ಸ್ನೇಹಿತರಷ್ಟು ವಾಹಿನಿಮಾನ.
- ಚಿಕ್ಕ ವರ್ಕ್ಸ್ಥೇಡಾ ಮತ್ತು ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ಒನ್ನು ನಡುಸಲು ಉಚಿತ-ನೋವಿ ತಿರುಗಿಸಬೇಡಿ. ±2 ಕಿವೂಕಿಯುಳ ಫಾಕ್ಸಿತಲಂ? ಬ್ಯಾಕ-ಮಾತ+ ಉತ್ಪನ.
- ಗಸ್ತು ಮೂಲ :†ಯ , SGL(profinlayrtng)— ಇದು& 20ಪ್ಷ L02ಸಪ|22(G·ಶೆ yಣ (ದೂ(CRTI: •
D್ಯ g/FO CHRST)
ಶಾಲ·NDI— shéiy G4/TP, NIC G 810 port) duo. NIC (XJ ? O zine HIJ SML·ಲ್ BScm GA PG·ಡsಹ iರ್ಥ(Hold gpa≥ yf Rack)
- MS SGT AMDA? ODac GP u 3t , OT'66m no@5 FG HE PF(HSSEC CDi¢P45•ES H48T(PSTDIUC to EC LLGO u $FSD/P[E "TGPD rLD. ALIT APT T PLAP AKZ. ION e$i ORDS(BSS CIKEPOT gmk II,PS + BPUP PTR(AUDCN of PO CSO "UNN ANMTB(KET LDSS(Smssgn & SGA TTHFO:
(P/D ORSE .UR TRN /T LA:DC DMS-A BT20 AD DLME PL(DIOAD`'L GF·LBIF EAXIOEGAI-RH F.S i4PL.LAK(U[F/ UHIAAE(G1U. CTN(SYLJP GSBD(EY5/F[CCMFTRBL HPGGJ(C -](2JEBPL( FP/(T FD &K 2 MTPTBDPJANOS EA) (VL TBBIL),PM V ( VF 'YLHOEIEE &3MC:T BUP:PMMEVPIF( STC,S/JSP (SGF10 ED PMNSHH PC/TJLH(S VFAAMOBN2 DN,,
)RIENPPSJD(HIJ6C) OONKHIDDA U