Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 32ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno24-i5_12l-4-m32-12_7-X-11P-HA
₹41,600
₹49,900
/ $440
எந்தச் சூழ்நிலையிலும் அசையாத செயல்திறன்: தின்வென்ட் உனோ!
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 32 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.53கிகி, 8.53கிகி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
நீங்கள் ஒரு பட்டறை மேலாளரா? ஒரு தொழிற்சாலை தானியங்கி மென்பொருள் இயக்குபவரா? அல்லது ஒரு கடையில் பில் அச்சிடுபவரா? உங்கள் வேலைக்கு தேவையானது வெறும் கணினி அல்ல, ஒரு நம்பகமான கூட்டாளி.
ஏன் தின்வென்ட் உனோவை தேர்வு செய்ய வேண்டும்
- அனைத்தும் ஒரே இடத்தில்: CPU, மானிட்டர், ஸ்பீக்கர்கள் எல்லாமே ஒரே கம்பாக்ட் டிசைனில். குழப்பமான கம்பிகள் இல்லை, குறைந்த இடப்பரப்பு தேவை.
- வலுவான செயல்திறன்: பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் மென்மையாக செயல்படுத்தும் சக்தி. மெதுவாகி விடாது.
- தொழில்துறைக்கு ஏற்றது: நீண்ட நேரம் தொடர்ச்சியாக வேலை செய்யும் ஆற்றல். வெப்பம் குறைந்து, நீண்ட ஆயுளை தரும்.
- எளிதான பயன்பாடு: உயரம் சரிசெய்ய முடியும் ஸ்டாண்ட், எளிதில் அணுகக்கூடிய போர்ட்கள். உங்கள் வசதிக்கு ஏற்ப அமைக்கலாம்.
- நம்பகமான பாதுகாப்பு: தொழில்துறை தரச் சான்றிதழ்கள் உள்ளது. உங்கள் தரவு பாதுகாப்பு.
உங்கள் வியாபாரத்தின் இதயமாக இயங்க இந்தக் கணினியே போதுமானது. ஒரே முதலீடு, நீண்ட கால சேவை.