Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, Thinux™ எம்பெடெட் லினக்ஸ், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno24-i5_12l-4-m512-12_7-m-Thinux-HA
₹49,000
₹58,800
/ $510
உங்கள் தொழிலுக்கான ஒற்றைத் தீர்வு: Thinvent Uno All-in-One PC!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி1024GB SSDi5-1240P processorUno 21.5" enclosureUno 23.8" i5-1240P 8GB 512GBயூனோ 23.8" i5-1240P 16ஜிபி 512ஜிபியூனோ 23.8" i5-1240பி 4ஜிபி 256ஜிபியூனோ 23.8" i5-1240பி 4ஜிபி 1டிபியூனோ 23.8" i5-1240P 4ஜிபி 512ஜிபியூனோ 21.5" i5-1240பி 4ஜிபி 512ஜிபி
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.53கிகி, 8.53கிகி |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
வேகமான செயல்திறன், எளிமையான நிர்வாகம்
இந்த கணினி தொழில்துறை சூழல்களுக்காகவே வடிவமைக்கப்பட்டது. விரைவான செயலாக்கத்துடன் பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் செய்யலாம். இது கடினமான தொழில்துறை சூழல்களிலும் நம்பகத்தன்மையுடன் இயங்கும்.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- தொழிற்சாலைகளில் உற்பத்திப் பகுதிகளில் டிஜிட்டல் டிஸ்ப்ளேக்களாக
- கிடங்கு மேலாண்மை மற்றும் சரக்கு கண்காணிப்பு அமைப்புகளுக்கு
- ரிடெயில் கடைகளில் பாயிண்ட் ஆஃப் செல் (POS) மற்றும் டிஜிட்டல் சைனேஜாக
- கல்வி நிறுவனங்களில் லேப்ஸ் மற்றும் டிஜிட்டல் படிப்புகளுக்கு
- ஹோட்டல்கள் மற்றும் ஹாஸ்பிட்டலிட்டி இடங்களில் செல்ஃ சர்வீஸுக்கு
ஏன் Thinvent Uno வாங்க வேண்டும்
இது ஆல்-இன்-ஒன் வடிவமைப்பு என்பதால் குழப்பமான கம்பிகள் இல்லை, இடம் சேமிக்கிறது. உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய ஸ்டாண்ட் எந்த கோணத்திலும் பார்வைக்கு வசதியாக இருக்கும். தொழில்துறை தரத்தில் உள்ளதால் நீண்ட காலம் நம்பகமாக பணியாற்றும். தொலைவிலிருந்தே நிர்வகிக்க முடியும், இது உங்கள் நேரத்தையும் செலவையும் மிச்சப்படுத்தும்.