Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 10A Adapter, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro, હાઇટ એડજસ્ટેબલ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-i5_12l-64-m128-12_10-X-11P-HA
₹77,400
₹92,900
/ $800
તમારા કાર્યસ્થળની એકમાત્ર જરૂરિયાત: Thinvent® Uno All-in-One PC!
விவரக்குறிப்புகள்
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 10 Amps |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | ઊંચાઈ સમાયોજ્ય |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૫૩કિગ્રા, ૮.૫૩કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
શા માટે Thinvent Uno પસંદ કરવો
- અત્યાધુનિક પ્રોસેસરથી ઝડપી કામગીરી, ભલે એકસાથે અનેક સોફ્ટવેર ચાલુ હોય
- ઓલ-ઇન-વન ડિઝાઇનથી ડેસ્ક પર અવ્યવસ્થા નહીં, ફક્ત એક કેબલનું કનેક્શન
- હાઇટ એડજસ્ટેબ સ્ટેન્ડથી તમારી આરામદાયક પોઝિશનમાં સ્ક્રીન સેટ કરો
- ઉચ્ચ રિઝોલ્યુશન ડિસ્પ્લેમાં દરેક ડિટેલ્સ સ્પષ્ટ અને ચમકદાર
- દુબળા પાવર એડાપ્ટરથી ઊર્જા બચત અને સુરક્ષિત ઑપરેશન
સંપૂર્ણ વ્યવસ્યાયિક અનુભવ
- ઓફિસ, રિટેલ સ્ટોર, હોસ્પિટલીટી અને એજ્યુકેશનલ સેક્ટર માટે આદર્શ
- વિન્ડોઝ 11 પ્રોથી સુરક્ષા અને ઉત્પાદકતાનું સંપૂર્ણ પેકેજ
- મજબૂત મેટલ બિલ્ડ ક્વોલીટી લાંબા સમય સુધી ટકાઉપણું આપે
તમારા બિઝનેસની સ્માર્ટ ચોઇસ, Thinvent Uno સાથે કામગીરીને નવી ઊંચાઈએ લઈ જાવ!