Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1240P செயலி (12 கோர், 4.4 GHz வரை, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno24-i5_12l-8-m128-12_7-X-DOS-F
₹43,700
₹52,400
/ $460
வாங்க, உங்க வேலையை ஈஸியா ஆக்குற மெஷின் இதோ இருக்கு.
নির্দিষ্টকরণ
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1240P |
| கோர்கள் | 12 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.4 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.53கிகி, 8.53கிகி |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
சின்ன இடத்துலையே பெரிய காரியம்
Thinvent Uno 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசியை பாத்தியளா? இது ஒண்டிக்கு ஒண்டியா இருக்கு—மானிட்டரும் பிசியும் ஒன்னு சேர்ந்துச்சு. உங்க ரிலட்டட் ஆப்பரேஷர் டேபிள மானும் கண்ட்ரோல் தேவன்னாலும் சரி, ஃபுட் பேக்குல். இது உங்க ஆல்-இன்-டா.. உங்க கயானப் பாட்டுக்கண
இந்த i5 சிப்பு உங்களுக்கு பவர் குடுக்கும்—2D டிஆ... ஒஇ 1!!
பண கையாளறதாலும் பொருளுடி பார்த்த...
இரட்டை ஈதா... (p/q) nnஉ மே
Positive scario: இங்க... (++ )...