Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, OS இல்லாமல், உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno24-i5_13-16-m1024-12_7-m-W_OS-HA
15일 내 준비 완료: 2 units
₹63,000
₹75,600
/ $650
ஒரே இடத்தில் அழகும் அதிவேக செயல்திறனும்!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi7-1255U processorகோர்™ 5 120U செயலிUno 21.5" enclosureயூனோ 23.8" i5-1335U 8ஜிபி 1டிபியூனோ 23.8" i5-1335U 32ஜிபி 1டிபியுனோ 23.8" i5-1335U 16GB 256GBUno 23.8" i5-1335U 16GB 512GBயூனோ 23.8" i7-1255U 16ஜிபி 1டிபியூனோ 23.8" Core™ 5 120U 16GB 1TBயூனோ 21.5" i5-1335U 16ஜிபி 1டிபி
사양
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.42கிலோ, 8.42கிலோ |
Operating System
| Operating System | OS இல்லாமல் |
இது உங்கள் பணிகள் அனைத்திற்கும் ஏற்ற சிறந்த துணை
வேகமானது, சுத்தமானது, வசதியானது
- மேசை முழுவதும் குழப்பமான கம்பிகள் இல்லை. ஒரே ஒரு கம்பி மட்டுமே! அலுவலகம், வீடு, கடை எங்கும் கம்பிவிழாமல் நேர்த்தியான தோற்றம்.
- சக்திவாய்ந்த செயலி, எந்தப் பணியையும் விரைவாகவும் சுலபமாகவும் கவனிக்கிறது. பள்ளி பிராஜக்ட் முதல் அலுவலக ரிப்போர்ட் வரை எல்லாமே மின்னல் வேகம்.
- உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாட்டுடன், நீங்கள் வசதியாக அமரும் படி திரையை சரிசெய்யலாம். கழுத்து வலி, முதுகு வலி பற்றி மறந்துவிடுங்கள்.
யாருக்கு ஏற்றது?
- வீட்டில் பயன்படுத்தும் குடும்பத்தினருக்கு: படம் பார்க்க, இணையத்தில் சர்ஃப் செய்ய, பாடல் கேட்க, பள்ளிப் பாடங்களுக்கு - சிறந்த தேர்வு.
- சிறு வணிகங்கள் மற்றும் ஸ்டார்ட்அப்களுக்கு: இடம் சேமிக்கவும், நவீனமாக தோற்றமளிக்கவும் இது உதவும். கஷ்டமான கணக்கீடுகள், பிரசண்டேஷன்கள் எல்லாமே எளிது.
- மாணவர்களுக்கு: குறைந்த இடத்தில் அதிக செயல்திறன். வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங்கிற்கு பாப்-அப் கேமரா உள்ளது.
ஏன் Thinvent® Uno வாங்க வேண்டும்?
இது ஒரு முழுமையான கம்ப்யூட்டர் அனுபவம் ஒரே பெட்டியில். நவீன டிசைன், விரைவான செயல்பாடு, இடத்திற்கு ஏற்ற ஸ்மார்ட் தீர்வு. உங்கள் தினசரி டிஜிட்டல் தேவைகள் அனைத்திற்கும் ஒரு நம்பகமான கூட்டாளி.
உங்கள் புது டிஜிட்டல் பயணத்தை இன்றே தொடங்குங்கள்!