Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i5-1335U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 4.6 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 16GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ, ਹਾਈਟ ਅਡਜੱਸਟੇਬਲ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-i5_13-16-m256-12_7-X-U-HA
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 2 units
₹52,700
₹63,200
/ $550
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਇਕ ਹੀ ਸਕਰੀਨ 'ਚ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi7-1255U processorਕੋਰ™ 5 120U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰUno 21.5" enclosureUno 23.8" i5-1335U 8GB 256GBUno 23.8" i5-1335U 32GB 256GBUno 23.8" i5-1335U 16GB 128GBUno 23.8" i5-1335U 16GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i7-1255U 16GB 256GBUno 23.8" Core™ 5 120U 16GB 256GBUno 21.5" i5-1335U 16GB 256GB
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ੧੩੩੫ਯੂ |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.6 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 16 GB |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਉਚਾਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.42ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.42ਕਿਲੋ |
Operating System
| Operating System | ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ 24.04 LTS |
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਜਾਂ ਦਫ਼ਤਰ ਦਾ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਸਮਰੱਥ ਸਾਥੀ ਹੈ।
ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਕਿਉਂ ਹੈ
- ਸਫ਼ਾਈ ਤੇ ਬਚਤ: ਇੱਕ ਮਸ਼ੀਨ 'ਚ ਹੀ ਸਭ ਕੁਝ। ਕੰਪਿਊਟਰ, ਮਾਨੀਟਰ, ਸਪੀਕਰ ਸਭ ਕੁਝ ਇਕੱਠਾ। ਵਾਇਰਾਂ ਦੀ ਉਲਝਣ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ, ਸਪੇਸ ਦੀ ਬੱਚਤ।
- ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਤਜਰਬਾ: ਵੱਡੀ ਤੇ ਸਾਫ਼ ਸਕਰੀਨ 'ਤੇ ਕੰਮ ਕਰੋ ਜਾਂ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇਖੋ। ਇਸਦਾ ਸਟੈਂਡ ਤੁਹਾਡੀ ਮਰਜ਼ੀ ਮੁਤਾਬਕ ਉੱਚਾ-ਨੀਵਾਂ ਕਰੋ, ਤਾਂ ਜੋ ਗਰਦਨ ਜਾਂ ਆਂਖਾਂ 'ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਨਾ ਪਏ।
- ਸ਼ਾਂਤ ਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ: ਇਹ ਚੁੱਪਚਾਪ ਚਲਦਾ ਹੈ, ਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਲਿਨਕਸ ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਨਾਲ ਇਹ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਤੇ ਤੇਜ਼ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਵਾਇਰਸਾਂ ਦੀ ਫ਼ਿਕਰ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ।
- ਸਧਾਰਨ ਤੇ ਸਹਿਜ: ਇਸਨੂੰ ਚਲਾਉਣਾ ਬਹੁਤ ਆਸਾਨ ਹੈ। ਬਿਜਲੀ ਦਾ ਤਾਰ ਲਗਾਓ ਅਤੇ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਤੇ ਮਾਡਰਨ ਲੁਕ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਕਿਸ ਲਈ ਬਣਿਆ ਹੈ
ਇਹ ਉਹਨਾਂ ਸਭ ਲਈ ਇੱਕ ਸੰਪੂਰਨ ਵਿਕਲਪ ਹੈ ਜੋ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਮੰਦ, ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰੇ ਅਤੇ ਟਿਕਾਊ ਕੰਪਿਊਟਰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਚਾਹੇ ਤੁਸੀਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਹੋ, ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਜਾਂ ਛੋਟੇ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਇਸਨੂੰ ਵਰਤੋਂਗੇ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ