Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ i5-1335U புரோசேசர் (10 கோர், 4.6 GHz வரை, 12 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno24-i5_13-32-m128-12_5-X-11P-F
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 2 units
தொழில்முறை வேகத்தை, துல்லிய வடிவமைப்பில்!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டிi7-1255U processorகோர்™ 5 120U செயலிUno 21.5" enclosureயுனோ 23.8" i5-1335U 16GB 128GBயூனோ 23.8" i5-1335U 64GB 128GBயூனோ 23.8" i5-1335U 32GB 256GBயூனோ 23.8" i7-1255U 32ஜிபி 128ஜிபியூனோ 23.8" Core™ 5 120U 32GB 128GBயூனோ 21.5" i5-1335U 32GB 128GB
వివరణలు
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 13வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1335யூ |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.6 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.33கிலோ, 8.33கிலோ |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
உங்கள் வேலை மற்றும் கற்றலுக்கான சரியான துணை
வீடு, அலுவலகம் அல்லது கல்வி நிறுவனம் எங்கிருந்தாலும் சரி, இந்த அனைத்தையும் ஒரே இடத்தில் வைத்திருக்கும் கம்ப்யூட்டர் இதுதான். குழப்பமான கம்ப்யூட்டர் கேபிள்கள் மற்றும் பெரிய CPU பெட்டிகளிலிருந்து விடுபடுங்கள். அழகான, சேஸ்-ஃப்ரீ டெஸ்க்டாப் அனுபவத்தை அனுபவிக்கவும்.
ஏன் Thinvent® Uno உங்களுக்கானது
விரைவான தொடக்கம் மற்றும் மென்மையான செயல்பாடு
உங்கள் முக்கியமான பயன்பாடுகளை விநாடிகளில் திறக்கவும், பல பணிகளை சீராக செயல்படுத்தவும். காத்திருப்பு நேரங்களை குறைத்து, உற்பத்தித்திறனை அதிகரிக்கவும்.
அனைத்தும் ஒன்றில் - வசதியானது
பிரகாசமான திரை, சக்திவாய்ந்த செயலி, தரமான ஒலி மற்றும் பேக்கேஜில் உள்ள எல்லாமே ஒரே சாதனத்தில் இணைக்கப்பட்டுள்ளன. நிறுவல் என்பது பவர் கேபிளை இணைப்பதை விட கூடுதலாக இல்லை.
தனியுரிமைக்கு முன்னுரிமை
தேவைப்படும் போது மட்டுமே பயன்படுத்தக்கூடிய பாப்-அப் கேமரா உங்கள் தனியுரிமையை பாதுகாக்க உதவுகிறது. முக்கியமான பணிகளில் கவனம் செலுத்துங்கள், இடையூறுகள் இல்லாமல்.
நம்பகமான மற்றும் பாதுகாப்பான
தொழில்முறை தரத்தில் கட்டமைக்கப்பட்ட இந்த PC, உங்கள் அன்றாட தேவைகளுக்கு நீண்டகாலமாக நம்பகமாக செயல்படும். உங்கள் தரவு மற்றும் பணிகள் பாதுகாப்பாக இருக்கும்.
தினசரி பணிகளுக்கு ஏற்ற சுத்தமான, சக்திவாய்ந்த மற்றும் திறமையான தீர்வு இதுவே. உங்கள் இடத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள், உங்கள் நேரத்தை மிச்சப்படுத்துங்கள்.