Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno24-i5_14-16-m128-12_5-m-DOS-HA
தொழில் கணினியின் புதிய பரிமாணம்: Thinvent Uno!
Spécifications
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.04kg, 8.04kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
நாள்தோறும் சவாலான பணிகளை எளிதாக்கும் ஒரு அனைத்தையும் கொண்ட கணினி!
கடுமையான வேலை நேரங்களுக்கு துணை நிற்கும் சக்திவாய்ந்த கணினி
- பல்பணி செயலாக்கம் மற்றும் வேகமான தரவு அணுகல், உங்கள் பணி ஓட்டத்தை இடையூறு இல்லாமல் நகர்த்துவதற்காக.
- பரந்த தெளிவான திரை, நீண்ட நேரம் பார்த்தாலும் கண்ணிற்கு சிரமம் இல்லை.
- அனைத்து கம்பிகள் ஒழுங்காக இருக்கும். ஒரே கம்பி மூலம் மின்சாரம், மற்ற கம்பிகள் அனைத்தும் உள்ளே!
- உங்கள் வசதியான உட்காரும் உயரத்திற்கு திரையை சரிசெய்யலாம்.
சிறந்த பயன்பாட்டு சூழ்நிலைகள்
- ஆபீஸ் மேனேஜ்மென்ட் மற்றும் அலுவலக பயன்பாட்டிற்கு சிறந்தது.
- கல்வி நிறுவனங்கள் மற்றும் கணினி ஆய்வகங்களுக்கு நம்பகமான தேர்வு.
- ரிடெயில் கவுண்டர்கள் மற்றும் புள்ளி-ஆப்-சேலுக்கு ஏற்ற வடிவமைப்பு.
- வீட்டு அலுவலகம் அல்லது சிறு தொழில் முயற்சிகளுக்கு சிறந்த தீர்வு.
ஏன் Thinvent Uno?
நம்பகத்தன்மை மற்றும் மதிப்பிற்காக நாங்கள் கட்டப்பட்டோம். கடினமான தொழில்துறை சூழல்களில் நீண்டகால செயல்திறனை வழங்க, இந்த கணினி உறுதியாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. உங்கள் வணிகத்தின் இதயமாக இது செயல்படும்.