Thinvent® യൂണോ 23.8" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i7-1255U പ്രോസസർ (10 കോർ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, DOS, ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno24-i7_12l-64-m256-12_7-X-DOS-HA
ഒറ്റയ്ക്ക് ഒരു സംവിധാനം, ഒരു പരിധിയില്ലാത്ത ശക്തി!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorUno 21.5" enclosureയുനോ 23.8" i7-1255U 16ജിബി 256ജിബിയൂനോ 23.8" i7-1255U 32ജിബി 256ജിബിയൂനോ 23.8" i7-1255U 64ജിബി 128ജിബിയൂനോ 23.8" i7-1255U 64ജിബി 512ജിബിയൂണോ 23.8" i3-1315U 64GB 256GBയൂനോ 23.8" i5-1335U 64ജിബി 256ജിബിയൂനോ 21.5" i7-1255U 64ജിബി 256ജിബി
સ્પષ્ટીકરણો
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i7 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1255U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.7 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 23.8 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന |
| അളവുകൾ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 8.53 കിലോഗ്രാം, 8.53 കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | FreeDOS |
നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സിന്റെ ഹൃദയമാകാൻ തയ്യാറായ ഒരു ഓൾ-ഇൻ-വൺ കമ്പ്യൂട്ടർ
ശക്തിയുടെ ഒരു കെന്ദ്രം
ഏറ്റവും പുതിയ ഇന്റൽ കോർ i7 പ്രോസസർ ഉള്ള ഈ സിസ്റ്റം സങ്കീർണ്ണമായ സോഫ്റ്റ്വെയറുകളും ഒരുപാട് ടാബുകളും സുഗമമായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. ലാഗോ ഇല്ലാതെയുള്ള എക്സിക്യൂഷൻ, ദിവസം മുഴുവൻ.
സർവ്വോദ്ദേശ്യ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പരിഹാരം
ഫാക്ടറി ഫ്ലോർ മുതൽ ബാക്ക് ഓഫീസ് വരെയുള്ള എല്ലാ ആവശ്യങ്ങൾക്കും അനുയോജ്യം. ഡ്യുവൽ ലാൻ പോർട്ടുകൾ രണ്ട് നെറ്റ്വർക്കുകൾ ഒരേസമയം കണക്റ്റ് ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നു, ഇത് വിവിധ ഉപകരണങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ഉൽപാദന ശാലകൾക്ക് ഒരു മികച്ച ഓപ്ഷനാണ്.
ആരോഗ്യകരവും സുഖപ്രദവുമായ ഡിസൈൻ
ഹൈറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റബിൾ സ്റ്റാൻഡ് നിങ്ങൾക്ക് സ്ക്രീൻ സ്ഥാനം മാറ്റി ആരോഗ്യകരമായ ഉടമ്പടി സ്ഥാപിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. എല്ലാ ഭാഗങ്ങളും ഒരു ശൃംഖലയിൽ, കമ്പ്യൂട്ടർ ടേബിളിൽ വ്യർത്ഥമായ സ്ഥലം ലഭിക്കും.
ഏത് ബിസിനസ്സിനും അനുയോജ്യം
നിങ്ങളുടെ ആവശ്യത്തിനനുസരിച്ച് ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാവുന്ന ഡോസ് പ്രീ-ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്ത