Thinvent® Uno 23.8" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 256GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, DOS, ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno24-i7_12l-64-m256-12_7-X-DOS-HA
₹85,300
₹1,02,400
/ $890
ಅದ್ಭುತ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ, ಅಚ್ಚಳಿಯದ ಸ್ಥಿರತೆ: Thinvent® Uno All-in-One PC!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB SSD512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿi3-1315U processori5-1335U processorUno 21.5" enclosureಯುನೋ 23.8" i7-1255U 16GB 256GBUno 23.8" i7-1255U 32GB 256GBUno 23.8" i7-1255U 64GB 128GBಯೂನೋ 23.8" i7-1255U 64GB 512GBಯೂನೊ 23.8" i3-1315U 64GB 256GBUno 23.8" i5-1335U 64GB 256GBUno 21.5" i7-1255U 64GB 256GB
仕様
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 256 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 23.8 ಇಂಚ್ |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಎತ್ತರ ಸರಿಹೊಂದಿಸಬಹುದಾದ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 541mm × 400mm × 55mm |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | ೮.೫೩ಕೆಜಿ, ೮.೫೩ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರದ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣ
ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವೇ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಕೇಂದ್ರ! Thinvent Uno All-in-One PC, ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾದ ಒಂದು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಪರಿಹಾರ.
ಏಕೆ Thinvent Uno ಪರಿಗಣಿಸಬೇಕು
- ಕೆಲಸದ ಹೊರೆ ಏನೇ ಇರಲಿ, ನುಣ್ಣಗೆ ಮತ್ತು ವೇಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಣೆ.
- ಎಲ್ಲವೂ ಒಂದೇ ಜಾಗದಲ್ಲಿ: ಕಂಪ್ಯೂಟರ್, ಮಾನಿಟರ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು, ಕಾರ್ಯಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ ಮತ್ತು ಸುಲಭಗೊಳಿಸಿ.
- ಎರಡು ಲ್ಯಾನ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು, ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ವೇಗವಾದ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
- ಎತ್ತರ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್, ನಿಮ್ಮ ಆರಾಮದ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ತೀರಾ ಸರಿಹೊಂದಿಸಿ, ದೀರ್ಘಾವಧಿ ಕೆಲಸದಲ್ಲೂ ಸುಖವಾಗಿರಿ.
- ಕೈಗಾರಿಕಾ-ಶ್ರೇಣಿಯ ಗಟ್ಟಿ ನಿರ್ಮಾಣ, ದಿನನಿತ್ಯದ ಬಳಕೆ ಮತ್ತು ಕಠಿಣ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳಿಗೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ.
ಉತ್ಪಾದನಾ ಮಹಡಿ, ಲಾಜಿಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ಹಬ್, ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್, Thinvent Uno ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಕೀರ್ಣ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸರಾಗವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಪ್ರವಾಹವನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮಗೊಳಿಸಿ.
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾದ ಸಾಧನ. Thinvent Uno ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ.